Ukiwa bahili, Wanawake wazuri utakula kwa macho tu

Ukiwa bahili, Wanawake wazuri utakula kwa macho tu

Si ndio mnavyosema tena wewe ukiwa kiongozi 😁
Kwa hiyo tuseme tuu wanaume sie ni waajabu. Tunataka mwanamke mwenye tako lakini mwanamke huyo mwenye tako akitembea na wnaume wengi tunamuita malaya.
 
Apo mkuu umekula kimasihara[emoji4]

Afu wanawake huwa wananichanganya, hivi usiku mmoja unatosha kumuamini mtu na kuamua akuzalie kweli [emoji848]
Wakati mwingine tunatumia ile kanuni ya mbele kwa mbele
 
Ndio mjishangae sasa
Nitawasilisha mada kwa viumbe wenzangu kwamaba hawa wenye tako wacha wagegedwe na wanaume watakavyo na tusiwaite malaya.
Hawa sura pesono na flat screen nao tuwakumbuke japo mara moja moja tuwape raha ya kupokea wadhungu kwenye mbususu zao
 
Hivyo ndivyo ulimwengu wa giza unavyofankiwa kuharibu maisha ya watu wengi kwa kutumia ngono ,watu wameibiwa nyota zao pia, na mengine mengi bila wao kujua,aliyeibiwa hajijui ila huishia kuona amefaidi sana aliyefanya nae ngono
Watu awaelewi mitego ya adui inavyonasa
 
ohhoooh kumbe ni hao wa pande hizoo?? Hao ndio maisha yao mkuu ..katoka kenda kwa mwingine na kabla hajaja kwakoa alitoka kwa mwenzako.Pole sana kaka

ila vijana mna uthubutu sio wa kawaida..Just imagine humjui mtu hata within 6 hours ...mshavuliana nguo??
Nooo way..Kwangu hili hapana..Mungu azid kunitenga na mabalaa haya
Kwa hiyo bro ww ili ukaze mwanamke ni lazima ukae vikao vingi vya chama na serekali!! Huo muda mwingi wa kusubiri unautoa wapi!.?
Wakati genye zinapanda within a minute!
 
Au kama mwanamke ambae hana chura [emoji23] tuvumiliane
Vimodo krank soko lipo tu, wengine mizigk fahari ya macho tu kwa baadhi ya watu.

Kila mmoja na burudani yake, yule mwenye mzigo ukampinda vizuri haswa ile staili ya dogi, mikono ikakamata kiuno, ukawa unapiga mikito ya kibabe, ile sound yake ya pwa pwa na ule mtikisiko wa zile nyama pale burudani yake ni kubwa saana kuliko kumshuhudia Ronaldinho uwanjani, unaweza jikuta mikono imesshika kichwwa kwwa utamu, hapo ukute bibie anatoa ile milio halisi ya utamu kolea.. [emoji23] Burudani yake ni nzito mnoooo

Vimodo crank bwanna vinakunjika vizuri na pia ni vipotabo, unaweza ukakabeba unakapelekea moto, unaweza kukarushia juu ya meza, mchezo umenoga kapo juu, ghafla unakapiga mueleka wa John cena, kanajikuta kamekufa kifo cha mende.

Sasa hapo ndio ujue binadamu wanatofautiana, nyie wenyewe kuna baadhi yenu haya mambo ya hardcore hampendi, wengine wanapenda kinyaama, wengine wao ni mwendo wa slow-motion, mdogo mdogo na kamziki laini kwa mbaali.

Tumeumbwa tofautitofauti, kila mtu apate wake.
 
Sasa si mpaka uwe na zile vitu za ziada vinginevyo utaishia kula kwa macho.
Ni kweli, na wengine vya ziada viko ndani ya suruali au mpaka muwe wawil tuu, hapo sasa ndio kazi ipo, mpaka atamani kufanya utalii kwako kisha anogewe, itabidi ufanue zaidi ya ROYAL TOUR
[emoji23]

Ila akifanya utalii tu anaishia kutamani kuwa mtanzania kabisa[emoji1787]
 
Vimodo krank soko lipo tu, wengine mizigk fahari ya macho tu kwa baadhi ya watu.

Kila mmoja na burudani yake, yule mwenye mzigo ukampinda vizuri haswa ile staili ya dogi, mikono ikakamata kiuno, ukawa unapiga mikito ya kibabe, ile sound yake ya pwa pwa na ule mtikisiko wa zile nyama pale burudani yake ni kubwa saana kuliko kumshuhudia Ronaldinho uwanjani, unaweza jikuta mikono imesshika kichwwa kwwa utamu, hapo ukute bibie anatoa ile milio halisi ya utamu kolea.. [emoji23] Burudani yake ni nzito mnoooo

Vimodo crank bwanna vinakunjika vizuri na pia ni vipotabo, unaweza ukakabeba unakapelekea moto, unaweza kukarushia juu ya meza, mchezo umenoga kapo juu, ghafla unakapiga mueleka wa John cena, kanajikuta kamekufa kifo cha mende.

Sasa hapo ndio ujue binadamu wanatofautiana, nyie wenyewe kuna baadhi yenu haya mambo ya hardcore hampendi, wengine wanapenda kinyaama, wengine wao ni mwendo wa slow-motion, mdogo mdogo na kamziki laini kwa mbaali.

Tumeumbwa tofautitofauti, kila mtu apate wake.
Upo sahihi, ile comment niliitoa sababu ya comments za mzabzab [emoji23] mzee wa vyura.
 
Ni kweli, na wengine vya ziada viko ndani ya suruali au mpaka muwe wawil tuu, hapo sasa ndio kazi ipo, mpaka atamani kufanya utalii kwako kisha anogewe, itabidi ufanue zaidi ya ROYAL TOUR
[emoji23]

Ila akifanya utalii tu anaishia kutamani kuwa mtanzania kabisa[emoji1787]
Mimi cha kwanza urefu
 
Upo sahihi, ile comment niliitoa sababu ya comments za mzabzab [emoji23] mzee wa vyura.
Kumbe nyie viportable mnapenda mbebwe huku de libolo limezama. Kunako mbususu.

Lakini bora nyie mkikosa tako wapo watakaopenda uportable wenu. Sie sasa ukikosa hela hakuna demu atakutaka na mbaya zaidi ata ndugu wanakukwepa. Umeiona tofauti hiyo
 
Mimi cha kwanza urefu
Hawa tall dark and handsome watakuponza wewe kila leo utakuwa unalia tuu watu wanakula mbususu wanasepa🤣🤣🤣🤣
Alafu ujue tuu hawa toluuu wana de libolo mirefu unaisikia hadi kwenye koo🤣🤣🤣🤣
 
Kumbe nyie viportable mnapenda mbebwe huku de libolo limezama. Kunako mbususu.

Lakini bora nyie mkikosa tako wapo watakaopenda uportable wenu. Sie sasa ukikosa hela hakuna demu atakutaka na mbaya zaidi ata ndugu wanakukwepa. Umeiona tofauti hiyo
Pesa muhimu sana rafiki.
 
Back
Top Bottom