Kelsea
JF-Expert Member
- Dec 21, 2020
- 15,004
- 35,491
Basi vizuriMtaa gani huo mbna naishi vzuri sana
Basi vizuriMtaa gani huo mbna naishi vzuri sana
Wanalika vizur tu, ila lazima uwe unacheza zaidi ya pele. [emoji23] [emoji23]Ukiangalia hali mtaani ilivyo, utakua unapata wanawake kwa tabu sana.
Zinalika vizuri tu.Vipi lakini totoz unakula kawaida au kwa tabu sana ????
🤣🤣🤣🤣 Dah. Tunaishi kwenye dunia ambayo mwanamme asie na hela anaonekana hana thamani huku tukitaka mwanaume mwenye hela atombee mwanamke mmoja tuuVipi lakini totoz unakula kawaida au kwa tabu sana ????
Sasa si mpaka uwe na zile vitu za ziada vinginevyo utaishia kula kwa macho.Wanalika vizur tu, ila lazima uwe unacheza zaidi ya pele. [emoji23] [emoji23]
Mdomo koma we[emoji2960]
Mazingira yangu yananiruhusu kuonana na hizo pisi kali nyingi bila kupigana vizingaJibu tu hahahaha kama imo si imooo tu mwamba wee jibu!! Au unataka ukajibie kule uwanja wetu wa kujidai uwanja wa nyumbani!!?
Au kama mwanamke ambae hana chura [emoji23] tuvumiliane[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Dah. Tunaishi kwenye dunia ambayo mwanamme asie na hela anaonekana hana thamani huku tukitaka mwanaume mwenye hela atombee mwanamke mmoja tuu
Kitu ambacho hakiwezekaniii ni kuishi humohumo tu kwenye kupangwa!! No way!🤣🤣🤣🤣 Dah. Tunaishi kwenye dunia ambayo mwanamme asie na hela anaonekana hana thamani huku tukitaka mwanaume mwenye hela atombee mwanamke mmoja tuu
Weee kumbe!!! Hongera sana best!!! Basi Upo vizuriMazingira yangu yananiruhusu kuonana na hizo pisi kali nyingi bila kupigana vizinga
Kweli kabisa cha msingi una uhakika wa kulia ndani ya range rover inatosha. 🤣🤣🤣Kitu ambacho hakiwezekaniii ni kuishi humohumo tu kwenye kupangwa!! No way!
Mwanamke asie na tako imekuwaje tena....Au kama mwanamke ambae hana chura [emoji23] tuvumiliane
Hahahaaaa!!Kweli kabisa cha msingi una uhakika wa kulia ndani ya range rover inatosha. 🤣🤣🤣
Wewe umesema mwanaume bila pesa thamani yake haionekani ndio nikakuambia ni kama mwanamke asie na chura wanaume wengi hamtaki.Mwanamke asie na tako imekuwaje tena....
Sasa nisipokuwa na hela demu hanitaki. Nikizipata wananitaka kwa nini nisilipize machungu ya kukosa mbususu miaka yote niliyokuwa nahangaika na mpenzi revolaHahahaaaa!!
Mungu anawaona mjue sio vizuri!!
🤣🤣🤣🤣Aisee nimecheka balaaa.Wewe umesema mwanaume bila pesa thamani yake haionekani ndio nikakuambia ni kama mwanamke asie na chura wanaume wengi hamtaki.
Hamnaga kitu cha namna hyo point kubwa hapo uliyoisema ni uovu wa dhambi uliofanyikaHivyo ndivyo ulimwengu wa giza unavyofankiwa kuharibu maisha ya watu wengi kwa kutumia ngono ,watu wameibiwa nyota zao pia, na mengine mengi bila wao kujua,aliyeibiwa hajijui ila huishia kuona amefaidi sana aliyefanya nae ngono
hayo matako yana Kazi gani hasa hebu nipe somo!🤣🤣🤣🤣Aisee nimecheka balaaa.
Kumbe mwanamke bila tako hatakiwi🤣🤣🤣🤣
Ulishawahi kumuona mwanamke ambaye hana tako akavaa gauni akapendeza? Hilo moja.Hivi
hayo matako yana Kazi gani hasa hebu nipe somo!
Hahaha ! Basi yaishe mzabzab Shikamoo 🙌🙌Ulishawahi kumuona mwanamke ambaye hana tako akavaa gauni akapendeza? Hilo moja.
Pili matako yakazi ya kuongeza nyege kwa mwanaume. Ule mtikisi wake tuu unafanya mwanaume afurahi....au wee hujawahi chapwa tako lako wakati unagegedwa na shemela
Acha kututisha wewe. Yani nisikaze mwanamke eti kisa kuogopa kuibiwa nyota!!! Mbona papa mukulu alikuwa na madem wengi na nyota yake ilikuwa kaliHivyo ndivyo ulimwengu wa giza unavyofankiwa kuharibu maisha ya watu wengi kwa kutumia ngono ,watu wameibiwa nyota zao pia, na mengine mengi bila wao kujua,aliyeibiwa hajijui ila huishia kuona amefaidi sana aliyefanya nae ngono