Ukiwa bahili, Wanawake wazuri utakula kwa macho tu

Ukiwa bahili, Wanawake wazuri utakula kwa macho tu

Hawa tall dark and handsome watakuponza wewe kila leo utakuwa unalia tuu watu wanakula mbususu wanasepa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Alafu ujue tuu hawa toluuu wana de libolo mirefu unaisikia hadi kwenye koo[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wewe mimi ni mrefu asa nitakuaje na mwanaume mfupi? unataka tukiongozana niwe kama nampeleka mwanangu shule eti [emoji23] shida ni huu urefu wangu bwana
 
Wewe mimi ni mrefu asa nitakuaje na mwanaume mfupi? unataka tukiongozana niwe kama nampeleka mwanangu shule eti [emoji23] shida ni huu urefu wangu bwana
Aisee kumbe..i love tall women yaani nataka demu mrefu akivaa heels anipite urefu kidogo ...love the feeling kf being dominated by a woman.😜

Alafu nyie warefu bwana mnakuwaga wazuri na pia wapole yaani hamnaga maugomvi.....dah mie nilishakutamani
 
Aisee kumbe..i love tall women yaani nataka demu mrefu akivaa heels anipite urefu kidogo ...love the feeling kf being dominated by a woman.[emoji12]

Alafu nyie warefu bwana mnakuwaga wazuri na pia wapole yaani hamnaga maugomvi.....dah mie nilishakutamani
Sasa je [emoji12]
 
Wewe unajua hivyo ila mwanaume fundi anauwezo mkubwa wa kumpagawisha na kumuweka kwenye mtego mwanamke mwenye quality yoyote na mwisho wa siku mwanamke ndiyo anaye mtafuta mwanaume fundi na ananyanduliwa bila gharama yoyote na muda wowote mwanamke atamtafuta aina hiyo ya mwanaume.Mwanamke ni mdhaifu sana akikutana na vitu adimu yuko tayari kufanya lolote lakini siyo kuachanishwa na mwanaume anaye mkuna kisawasawa.Hiyo iko wazi kabisa
 
Kwa hiyo bro ww ili ukaze mwanamke ni lazima ukae vikao vingi vya chama na serekali!! Huo muda mwingi wa kusubiri unautoa wapi!.?
Wakati genye zinapanda within a minute!
Hapana mimi mpaka zikapande basi jua sina la maana la kufanya yaan nimekosa kabisa ishu ya kufanya..Huwa hazipandi pandi tu bila utaratibu 😆😆
 
ohhoooh kumbe ni hao wa pande hizoo?? Hao ndio maisha yao mkuu ..katoka kenda kwa mwingine na kabla hajaja kwakoa alitoka kwa mwenzako.Pole sana kaka

ila vijana mna uthubutu sio wa kawaida..Just imagine humjui mtu hata within 6 hours ...mshavuliana nguo??
Nooo way..Kwangu hili hapana..Mungu azid kunitenga na mabalaa haya

Kwanza ukumbuke alimwacha hapo bar akaondoka bila kuaga,inawezekana kabisa alikuwa na ahadi na jamaa mwingine hivyo alienda kugongwa chap ndo akarudi kwake,aisee
 
Una height ya ngap?
Masuala ya height achana nayo, mimi ni kisturi, kama unataka kunionea huruma mwana wa mwenzio nionee tu.[emoji23]

Mie mfupi(andunje) ila nakuhakikishia mapenzi yangu marefu na mkono wangu sio mfupi, sina mkono wa biriki mie, mimi ndio tupatupa halisia, ukisikia tupa tupa kupata kuna mungu ndio mimi, namba ya siri ya tigo pesa, ya benki utakuwa unazijua, atm card unakaa nayo wewe, nikija ruksa kupukuta mpaka suruali. [emoji23]
 
Masuala ya height achana nayo, mimi ni kisturi, kama unataka kunionea huruma mwana wa mwenzio nionee tu.[emoji23]

Mie mfupi(andunje) ila nakuhakikishia mapenzi yangu marefu na mkono wangu sio mfupi, sina mkono wa biriki mie, mimi ndio tupatupa halisia, ukisikia tupa tupa kupata kuna mungu ndio mimi, namba ya siri ya tigo pesa, ya benki utakuwa unazijua, atm card unakaa nayo wewe, nikija ruksa kupukuta mpaka suruali. [emoji23]
[emoji1787] aisee nimecheka
 
Masuala ya height achana nayo, mimi ni kisturi, kama unataka kunionea huruma mwana wa mwenzio nionee tu.[emoji23]

Mie mfupi(andunje) ila nakuhakikishia mapenzi yangu marefu na mkono wangu sio mfupi, sina mkono wa biriki mie, mimi ndio tupatupa halisia, ukisikia tupa tupa kupata kuna mungu ndio mimi, namba ya siri ya tigo pesa, ya benki utakuwa unazijua, atm card unakaa nayo wewe, nikija ruksa kupukuta mpaka suruali. [emoji23]
Weee!! sasa kama nitakua na access ya vyote hivyo sitaangalia tena ufupi[emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom