Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,371
- 64,579
- Thread starter
- #81
Naenda naye taratibu, nisijeuza mali ya urithi mkuuBig up mkuu kakurudisha utotoni akutafutie na beseni kabisa sasa.
Naenda naye taratibu, nisijeuza mali ya urithi mkuuBig up mkuu kakurudisha utotoni akutafutie na beseni kabisa sasa.
🤣🤣Penzi jipya hilo
Zikifika nane huwa naanza kulewaUnaokota jitu usiku huko hamjuami vizuri unamkaribisha nyumbani kwako na unalala usingizi kabisa..
Halafu inakuwaje serengeti zileweshe mtu? Au Kuna serengeti mpya siku hizi? Kama hizo tu zinakulewesha mjomba kuwa makini...
Itakua ni huyu mchepuko wangu alieingia mitiniSasa hivi amenipigia simu ''baby, unafanya nini? mi ndio nimetoka kuoga nataka niongee na wewe kabla ya kulala'' dah kupendwa raha bhana [emoji23][emoji23][emoji23]
😂😂😂Ana vidot vingapiItakua ni huyu mchepuko wangu alieingia mitini
Kaniaga anasafiri
Kafika huko kazima simu
Halafu anatabia hizohizo kuwa makini
hakuna ukwel hapaHivyo ndivyo ulimwengu wa giza unavyofankiwa kuharibu maisha ya watu wengi kwa kutumia ngono ,watu wameibiwa nyota zao pia, na mengine mengi bila wao kujua,aliyeibiwa hajijui ila huishia kuona amefaidi sana aliyefanya nae ngono
Ya kweli mkuuAsante kwa hadith nzur
Mbona ni kawaida sana tena nyie wadada ndio huwa mnatoa ilo wazo.Yaan mmekutana leo kesho yake anataka awe mchepuko wa kudumu na akuzalie? Aiseeh
Hongera kwenu
Aisee tupo tofautiMbona ni kawaida sana tena nyie wadada ndio huwa mnatoa ilo wazo.
Mwingine ana kuambia kama hauja mwelewa, basi muachie kumbukumbu ya mtoto.Aisee tupo tofauti
🤣🤣🤣🤣Kumbe walishafikia huko. Dah wacha tusubiri hapa naona mbususu tutakuwa tunapewa bure tuuMwingine ana kuambia kama hauja mwelewa, basi muachie kumbukumbu ya mtoto.
Unabaki kushangaa huyu vipi?
Kumbuka hao sio wadada wahuni.
Ndio sababu nikasema tupo tofauti kuna wengine kwao ni sawa tu.Mwingine ana kuambia kama hauja mwelewa, basi muachie kumbukumbu ya mtoto.
Unabaki kushangaa huyu vipi?
Kumbuka hao sio wadada wahuni.
Nime kuelewa mkuu.Ndio sababu nikasema tupo tofauti kuna wengine kwao ni sawa tu.
Mkuu ungekua Mimi unge jikuta una watoto nane... Kila mtoto na mama yake.🤣🤣🤣🤣Kumbe walishafikia huko. Dah wacha tusubiri hapa naona mbususu tutakuwa tunapewa bure tuu
Njoo basi nikuwowe upate mtoto mrembo ila mie sio handsome boy🤣🤣🤣🤣Ndio sababu nikasema tupo tofauti kuna wengine kwao ni sawa tu.
Wewe nipe hela tu tule maisha [emoji16]Njoo basi nikuwowe upate mtoto mrembo ila mie sio handsome boy[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wee tutaendana vizuri sana....sie ni kuenjoy kugegedana na kutalii dunia au sio hamna mambo ya kushika diapers🤣🤣🤣🤣Wewe nipe hela tu tule maisha [emoji16]