Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,212
- 64,300
- Thread starter
- #61
Ana mbegu nzuriApo mkuu umekula kimasihara[emoji4]
Afu wanawake huwa wananichanganya, hivi usiku mmoja unatosha kumuamini mtu na kuamua akuzalie kweli [emoji848]
Ana mbegu nzuriApo mkuu umekula kimasihara[emoji4]
Afu wanawake huwa wananichanganya, hivi usiku mmoja unatosha kumuamini mtu na kuamua akuzalie kweli [emoji848]
Mbona umecheka hivyo😀😀😀😀😀😀
Nyie ni maua ya dunia, acha tuwatumieWe neng’eneka
😃😃😃View attachment 2175703
Kiuno cha namna hii lazima uweke dau mkuu
Wanasema, mkono mtupu haulambwiUjue Duniani kuna
Foursome, Threesome, Twosome
LAKINI pia kuna Handsome kwa ajili ya mabahili.
if you don't get it, forget about it.
Nahurumia viganja vyenu nikiweka picha/video 😂😂😂Weka picha au video kwa faida ya members...
Tatizo moyo unaacha kusukuma damu na kukimbilia kutamani😃😃😃
Me nadhani suluhisho ni kujifunza kuwachukulia kawaida hawa viumbe
Usiogope kifo mkuu, kuna ajali, korona n.kNdo tumefikia huko, hamna jinsi kila mtu anashikilia anachokiamini, ila ki ukwel ulimwengu tulionao umejaa zinaa sana, yaan mtu anakalisha watu wazima kuwasimulia alivyohangaika kutafuta UKIMWI kwa malaya aliyemuokota baa!
😀😀😀maua mengine ni sumu shauriloNyie ni maua ya dunia, acha tuwatumie
Sasa hivi amenipigia simu ''baby, unafanya nini? mi ndio nimetoka kuoga nataka niongee na wewe kabla ya kulala'' dah kupendwa raha bhana 😂😂😂😀😀😀maua mengine ni sumu shaurilo
hapa wataibiwa wengi sanaHivyo ndivyo ulimwengu wa giza unavyofankiwa kuharibu maisha ya watu wengi kwa kutumia ngono ,watu wameibiwa nyota zao pia, na mengine mengi bila wao kujua,aliyeibiwa hajijui ila huishia kuona amefaidi sana aliyefanya nae ngono
We acha tu, na utu uzima wangu huu naitwa baby?Anakuita baby sasa hivi au sio
Usiamini mambo ya imani, we chapa kazihapa wataibiwa wengi sana
Ninao wawili huku mpaka jamaa yangu ananiita mzee wa mipira iliyokufa😀Utatembea na warembo wenye sura za kiume😂😂😂
Watakuja kusema eti maudhui yaliyoko kwenye kisa chako hayashabihiani na kichwa cha habari!
Unakula kwa urefu wa kamba yako 😂😂😂Ninao wawili huku mpaka jamaa yangu ananiita mzee wa mipira iliyokufa😀
Big up mkuu kakurudisha utotoni akutafutie na beseni kabisa sasa.We acha tu, na utu uzima wangu huu naitwa baby?