Maleven
JF-Expert Member
- Sep 8, 2019
- 783
- 3,666
Ninaposema kum-win mwanamke naamaanisha kumfanya akukubali, kama ni mtoto mu-win mama. Kama ni mume mu-win mke, kama uko kwenye ndoa mu-win mama mkwe
Kama ni mfanyakazi mu-win mke wa bosi (depending on the enviroment), kama uko ubalozini mu-win shemeji/wifi na madada wa kazi. Kama uko na mpenzi mu-win marafiki wa kike.
Hii tunaita the root of the root
Kama ni mfanyakazi mu-win mke wa bosi (depending on the enviroment), kama uko ubalozini mu-win shemeji/wifi na madada wa kazi. Kama uko na mpenzi mu-win marafiki wa kike.
Hii tunaita the root of the root