Ukitaka tendo la ndoa kwa mwenzi wako unasemaje?

Ukitaka tendo la ndoa kwa mwenzi wako unasemaje?

Yapo mambo mengi ktk mahusiano,wapenzi huyafanya siri.Mojawapo ni ile hali ya mtu kumhitaji mwenzake ila akatumia neno au ishara ambayo wao wanaielewa na kuwafumba wengine.Mfano baadhi niliowauliza walisema:
1.Juisi tayari
2.Tukavuke mto
3.Leo kikao
4.Albam ipo n.k
Je,wewe unampomhitaji mwenzi wako ktk tendo la ndoa,unasemaje?

Twende tukaungane
 
Mie nasema kama neno lenyewe lilivo mume wangu nataka kut****...tena linaongeza askhi hata kama hana hamu lazma ije

Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
 
unaongea naye nini, shika ****** kila akipita then unaminutia room.



tra;4781122]Yapo mambo mengi ktk mahusiano,wapenzi huyafanya siri.Mojawapo ni ile hali ya mtu kumhitaji mwenzake ila akatumia neno au ishara ambayo wao wanaielewa na kuwafumba wengine.Mfano baadhi niliowauliza walisema:
1.Juisi tayari
2.Tukavuke mto
3.Leo kikao
4.Albam ipo n.k
Je,wewe unampomhitaji mwenzi wako ktk tendo la ndoa,unasemaje?[/
 
Aiseee babaangu mimi huwa namwambia mke wangu"¿, Tuonganeshe vikojoleo'"
 
Kwani shule hazijafunguliwa bado? hawa watoto inabidi wajikite kwenye jukwaa la Elimu, uku wanaleta thread ushuzi tu.
 
Back
Top Bottom