Ukitaka kuoga matusi nenda kinyume na CHADEMA

Ukitaka kuoga matusi nenda kinyume na CHADEMA

sameer0220

Member
Joined
Nov 10, 2024
Posts
21
Reaction score
37
Tatizo huwa ni nini hasa kwa wafuasi wa CDM kwamba ukiwauliza swali ili ujifunze unapewa matusi

Ukienda kinyume na maono yao unashambuliwa

NB mimi sio mfuasi wa chama chochote mimi ni mtu huru😅
 

Attachments

  • Screenshot_2025-07-28-22-39-56-152_com.facebook.lite-edit.jpg
    Screenshot_2025-07-28-22-39-56-152_com.facebook.lite-edit.jpg
    378.7 KB · Views: 24
Grok anasema sisiem chini ya mama mnaikandamiza sana CHADEMA.

Kumbuka AI siyo tapeli,kama matapeli wa rumumba.
Screenshot_20250728-001704.png
 
Kuwatukana watekaji na wauwaji ni kosa!!??

Kmmk zao IPO siku Tz itakua Huru.
 
Na Ukitaka Kwenda Jela Uwakosoe Chama Cha Makoloni Meusi Ya Lumumba.
 
Na ukitaka kukosana na mama ww mpinge jambo lolote hata la hovyo
 
Tatizo huwa ni nini hasa kwa wafuasi wa CDM kwamba ukiwauliza swali ili ujifunze unapewa matusi

Ukienda kinyume na maono yao unashambuliwa

NB mimi sio mfuasi wa chama chochote mimi ni mtu huru😅
Vipi uoneshwe na ya ccm wakiwemo viongozi wao.
 
Back
Top Bottom