Ukitaka kujua mwanamke ni msafi angalia miguu yake

Ukitaka kujua mwanamke ni msafi angalia miguu yake

Achana na huyo mjinga hiyo ndo kazi yake kuvamia watu na kuwatukana hovyo alafu ana I'd fake nyingi zitakuja kumsaidia hapa, nlishawahi kumpiga spana hadi akaita moderators waje kumsaidia
Spana unazoweza kupiga ni kunipiga ban basi tu😂
 
Achana na huyo mjinga hiyo ndo kazi yake kuvamia watu na kuwatukana hovyo alafu ana I'd fake nyingi zitakuja kumsaidia hapa, nlishawahi kumpiga spana hadi akaita moderators waje kumsaidia
Eti lukia

Nani asiejua humu JF kwamba wewe ni chapati 😂
 
Achana na huyo mjinga hiyo ndo kazi yake kuvamia watu na kuwatukana hovyo alafu ana I'd fake nyingi zitakuja kumsaidia hapa, nlishawahi kumpiga spana hadi akaita moderators waje kumsaidia
Oh! Kumbe nati zimemlegea!!
Wacha nimweke shimoni kwa wajinga wenzake
 
Mkifika kwa wanaume, naomba mnistue, maana hata sielewi.
Kwahiyo we sio mwanaume? Mbona unaninginiza kende alafu unajifanya mwanamke.

Pumbavu na tumiguu twako tule ulitotupost humu. 😁😂🤣
 
Ukiona watu wanapigana vikumbo sana kupata nafasi za kugombea uongozi, mara nyingi ni ishara ya kuwa huhitaji akili nyingi kuongoza.
After ejaculation men automatically realize that everything is vanity upon vanity
 
Mbona kama umekuja kutoa siri,
Sio tu msafi, hata ukitaka kujua hali yake ya kiuchumi, miguu hasa visigino itasema.
Ila kuna wadangaji watumia vipako, nao miguu na ngozi iko laini,
Be smart
 
Wanawake wa dar asilimia 90 ni Wana rangi 2 miguuni labda ni wazembe wa kusugua miguu Yao.
 
Back
Top Bottom