Ukitaka kujua mwanamke ni msafi angalia miguu yake

Ukitaka kujua mwanamke ni msafi angalia miguu yake

Mkifika kwa wanaume, naomba mnistue, maana hata sielewi.
Ukiona mwanaume msafi sana, anaoga kila siku; shtuka! Mwanaume anatakiwa anuke jasho na pia aoge kwa wiki mara moja tu, siku ya kwenda Msikitini au Kanisani. Hapo ndiyo uhakika. Yaani mwanaume anatakiwa muda wote anuke kama dume la mbuzi.
 
Ukiona mwanaume msafi sana, anaoga kila siku; shtuka! Mwanaume anatakiwa anuke jasho na pia aoge kwa wiki mara moja tu, siku ya kwenda Msikitini au Kanisani. Hapo ndiyo uhakika. Yaani mwanaume anatakiwa muda wote anuke kama dume la mbuzi.
Bange ni dawa,lakini ikishaitwa msuba ina madhara braza!
 
Hapo kwenye miguu unaona kama mimi.
Mimi demu akifail miguu tu anefail mpaka maisha.
 
Niliwahi kuambiwa uwezo wa mwanamke ni mkubwa in nature na moja ya mambo yanayo undermine uwezo wao ili waonekane wa kawaida ni mambo Kama haya Sasa,,ikiwemo waandishi wa fasihi wametumia fasihi ku undermine uwezo wao kwenye kile kipengele Chao Cha nafasi ya mwanamke
 
Mwanaume anatakiwa anuke jasho na pia aoge kwa wiki mara moja tu, siku ya kwenda Msikitini au Kanisani. Hapo ndiyo uhakika. Yaani mwanaume anatakiwa muda wote anuke kama dume la mbuzi.
... na pia mwanaume wa kweli lazima awe na makovu usoni, mikononi, miguuni kuwe kuna baadhi ya vidole havipo, kucha zimeng'oka, na angalau meno manne yamevunjika.
 
Back
Top Bottom