Ukitaka kuichukia Serikali ingia JF mara nyingi

Ukitaka kuichukia Serikali ingia JF mara nyingi

Mimi peke yangu siwezi, ila mimi na wewe tunaweza kuiwajibisha serikali.

Kubali tuiwajibishe serikali.
Mpo wengi wenye dhana kama yako, kama ni suala LA uwingi mnaweza kuungana kwa nia ya kuishtaki. mie sina akili za kijinga na wala sijashikiwa akili na mtu
 
Mpo wengi wenye dhana kama yako, kama ni suala LA uwingi mnaweza kuungana kwa nia ya kuishtaki. mie sina akili za kijinga na wala sijashikiwa akili na mtu

Kwa nini unazungumzia sana kushikwa akili ama ujinga ? Its common sense thing kuona/kutambuaa maovu yanayoendelea kutendwa serikalini.

Wazo langu ni ku-fight as a Nation,sababu kinachoendelea kwa kiasi kikubwa ni ukanyagaji wa sheria na KATIBA ya Nchi, ni muhimu adui tumkabiri kama Taifa.!
 
Unailaumu jamii nzima ya Gf..

Hatuwezi pata maendeleo kwa mtizamo mmoja.na tuko huru kutoa maoni!
inawezekana hii hii kukosoa huyo unayemtaka asifiwe tu naye anasoma na kujiakisi kwa kupitia haya haya...maoni ya watu!

Ama kweli Gf imeingiliwa...
 
1. Maendeleo hayana chama; uwe wa CCM; uwe KAFU; uwe CDM wewe ni wangu tu; mimi ni wa wote.

2. Eti Mkurungenzi umtangaze mpinzani kashindaa hiii; yaani nikulipe mimi mshahara arafu utangaze eti mpinzani kashinda...
 
Naona unachotaka kutwambia hapa ni kwamba Jamaa yenu atabadilishe katiba atawale milele
 
Ukweli ni kwamba threads ambazo zinatupiwa humu nyingi zinapandikiza chuki dhidi ya serikali.

Watu wapo kwaajili ya kusema mabaya tu ya serikali lkn hawataki kusema mazuri ambayo ni mengi zaid ya hayo mabaya.

Nilichogundua ni kwamba wanaichukia serikali wamegawanyika ktk makumdi yafustayo:

Kuna watu wameumbwa kupinga kila kitu anachofanya mtu mwingine hata kama ni kizuri.

Kuna watu wengine wanaambukizwa chuki bila kutafuta ukweli ,
kundi hili ni la watanzania wanaoishi nje ambao wanadhani kila kinachopostiwa humu ni cha kweli.

Kundi hili limepotoshwa na kujikuta linachuki kubwa dhidi ya serikali kwasababu tu wamechagua kupata habari kupitia jf ambayo imejaa wenye hila dhidi ya serikali.

Kundi jingine ni lile lililo wahanga walioharibiwa masrahi yao kwasabbu hawakutumia njia halali kuishi.

Kundi hili lina watu wa aina nyingi kama ifuatavyo, wapo walikuwa wanapata pesa kifisadi, waliokuwa wanaishi kwa kuuza madawa ya kulevya, waliokuwa wanakula mishahara ya wafanyakazi hewa, waliokuwa navyeti feki, walifukuzwa kazi kwa uzembe, wenye chuki binafsi na Mh. Rais na wapinzani.

Naomba niwe mkweli Rais Magufuri hana mpinzani mtaishia kumchafua hapa jf lkn kwenye jamii ya wanyonge tunamuona ni mkombozi wetu.

Ndiyo, ni mkombozi wetu kwa sababu amesababisha ya fuatayo, elimu bure, fyl over tazara , interchange ubungo, reli ya umeme, daraja la kigamboni, daraja la kilombero, upanuzi wa barabara ya moroco, mikopo kwa wanafunzi wa vyuo, ufanisi kwa watumishi wa serikali, ubora wa mfumo wa ulinzi wa ndani na nje ya nchi, kuboreshwa kwa bei ya korosho, kukua kwa pato la taifa, ununuzi wa ndege sambamba na kufufua shirika la ndege, ujenzi wa viwanda viingi, ongezeko la ajira, uhuru kwa machinga, mahakama ya mafisadi, kumaliza tatizo la kukatika katika kwa umeme, usambazwaji wa umeme mijini na vijiijin, uthibiti wa mwendo kasi kwenye mabasi ya abiria, na mengine meeeeengi lkn yoooote haya ni kwa kipindi cha miaka mitatu tu.

Nisemacho leo punguzeni chuki dhidi ya serikali semeni na mazuri acheni kujaza watu chuki dhidi ya serikali yao.

Ni maombi yangu Magufuri awe Rais wa milele wa nchi yetu tuone kama mtahama nchi.
Tununueni kwa kazi ya kusifia ubatili .vingenevyo haiwezikani uwe timamu usifie machungu na shida [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Mwajiriwa mpya hjyu wa kambi ya propaganda...hajagusia ndugu zetu wanyantuzu 100 walioshonwa risasi...na mambo mengine kibso.
 
Ukweli ni kwamba threads ambazo zinatupiwa humu nyingi zinapandikiza chuki dhidi ya serikali.

Watu wapo kwaajili ya kusema mabaya tu ya serikali lkn hawataki kusema mazuri ambayo ni mengi zaid ya hayo mabaya.

Nilichogundua ni kwamba wanaichukia serikali wamegawanyika ktk makumdi yafustayo:

Kuna watu wameumbwa kupinga kila kitu anachofanya mtu mwingine hata kama ni kizuri.

Kuna watu wengine wanaambukizwa chuki bila kutafuta ukweli ,
kundi hili ni la watanzania wanaoishi nje ambao wanadhani kila kinachopostiwa humu ni cha kweli.

Kundi hili limepotoshwa na kujikuta linachuki kubwa dhidi ya serikali kwasababu tu wamechagua kupata habari kupitia jf ambayo imejaa wenye hila dhidi ya serikali.

Kundi jingine ni lile lililo wahanga walioharibiwa masrahi yao kwasabbu hawakutumia njia halali kuishi.

Kundi hili lina watu wa aina nyingi kama ifuatavyo, wapo walikuwa wanapata pesa kifisadi, waliokuwa wanaishi kwa kuuza madawa ya kulevya, waliokuwa wanakula mishahara ya wafanyakazi hewa, waliokuwa navyeti feki, walifukuzwa kazi kwa uzembe, wenye chuki binafsi na Mh. Rais na wapinzani.

Naomba niwe mkweli Rais Magufuri hana mpinzani mtaishia kumchafua hapa jf lkn kwenye jamii ya wanyonge tunamuona ni mkombozi wetu.

Ndiyo, ni mkombozi wetu kwa sababu amesababisha ya fuatayo, elimu bure, fyl over tazara , interchange ubungo, reli ya umeme, daraja la kigamboni, daraja la kilombero, upanuzi wa barabara ya moroco, mikopo kwa wanafunzi wa vyuo, ufanisi kwa watumishi wa serikali, ubora wa mfumo wa ulinzi wa ndani na nje ya nchi, kuboreshwa kwa bei ya korosho, kukua kwa pato la taifa, ununuzi wa ndege sambamba na kufufua shirika la ndege, ujenzi wa viwanda viingi, ongezeko la ajira, uhuru kwa machinga, mahakama ya mafisadi, kumaliza tatizo la kukatika katika kwa umeme, usambazwaji wa umeme mijini na vijiijin, uthibiti wa mwendo kasi kwenye mabasi ya abiria, na mengine meeeeengi lkn yoooote haya ni kwa kipindi cha miaka mitatu tu.

Nisemacho leo punguzeni chuki dhidi ya serikali semeni na mazuri acheni kujaza watu chuki dhidi ya serikali yao.

Ni maombi yangu Magufuri awe Rais wa milele wa nchi yetu tuone kama mtahama nchi.
Umesahau udikteta, ubaguzi, double standard, bunge live, utawala wa sheria, ubabe, katiba, uhuru wa kujieleza, 1.5 trillion, diplomasia, democracy, jiwe ni noma
 
Ndiyo, ni mkombozi wetu kwa sababu amesababisha ya fuatayo, elimu bure, fyl over tazara , interchange ubungo, reli ya umeme, daraja la kigamboni, daraja la kilombero, upanuzi wa barabara ya moroco, mikopo kwa wanafunzi wa vyuo, ufanisi kwa watumishi wa serikali, ubora wa mfumo wa ulinzi wa ndani na nje ya nchi, kuboreshwa kwa bei ya korosho, kukua kwa pato la taifa, ununuzi wa ndege sambamba na kufufua shirika la ndege, ujenzi wa viwanda viingi, ongezeko la ajira, uhuru kwa machinga, mahakama ya mafisadi, kumaliza tatizo la kukatika katika kwa umeme, usambazwaji wa umeme mijini na vijiijin, uthibiti wa mwendo kasi kwenye mabasi ya abiria, na mengine meeeeengi lkn yoooote haya ni kwa kipindi cha miaka mitatu tu.
Kwa mwendo huu, una kila sababu ya kuamini kila anayeikosoa serikali na Magufuli wake basi ana chuki na Magu in one way or another manake kwa hitimisho lako hili unaonekana wazi kwamba you're completely misinformed!!!

Nakupa changamoto: Ikiwa JPM ndie aliyesababisha "ubora" wa bei ya korosho, ni kwanini basi asitumie mbinu hizo hizo kupandisha bei ya pamba wakati anafahamika wazi ni mtu wa "charity begins at home!" Hivi una habari anajenga International Airport kijijini kwao Chato mahali ambako hakuna any promissing commercial viability kwa biashara ya usafiri wa anga?!

Tena hivi una habari kwamba tenda ya kujenga huo uwanja amempa Swahiba wake mkuu Steven Matiko ambae alisoma nae Lake Secondary School?

Hivi una habari kwamba huyu Swahiba ake alimchomeka kwenye ujumbe wa TEMESA a moment alipoona serikali ilikusudua kununua kivuko cha kutoka Dar to Bagamoyo?

Hivi una habari TEMESA iliyokuwa chini ya wizara ya Magufuli, ambayo pia ikapata mjumbe Swahiba wa Magufuli finally ikafanya ufisadi mkubwa kwa kutuletea kivuko kibovu na ili Watanzania wasipige kelele, Magufuli alipopata tu urais akaamua kwenda kukificha jeshini kwenye Kikosi cha Wanamaji?

Btw, ina maana hufahamu hata Daraja la Kigamboni limejengwa lini?!

Typical Team Magufuli!!!
 
Kama ulikimbia shule imekula kwako
Kama shule yenyewe ndo hii ambayo imeshindwa kukupa hata mwanga wa kufahamu Daraja la Kigamboni limejengwa lini, then fvck education manake, kwa kuangalia thread yako hii, it probably adds no value!
 
Ukweli ni kwamba threads ambazo zinatupiwa humu nyingi zinapandikiza chuki dhidi ya serikali.

Watu wapo kwaajili ya kusema mabaya tu ya serikali lkn hawataki kusema mazuri ambayo ni mengi zaid ya hayo mabaya.

Nilichogundua ni kwamba wanaichukia serikali wamegawanyika ktk makumdi yafustayo:

Kuna watu wameumbwa kupinga kila kitu anachofanya mtu mwingine hata kama ni kizuri.

Kuna watu wengine wanaambukizwa chuki bila kutafuta ukweli ,
kundi hili ni la watanzania wanaoishi nje ambao wanadhani kila kinachopostiwa humu ni cha kweli.

Kundi hili limepotoshwa na kujikuta linachuki kubwa dhidi ya serikali kwasababu tu wamechagua kupata habari kupitia jf ambayo imejaa wenye hila dhidi ya serikali.

Kundi jingine ni lile lililo wahanga walioharibiwa masrahi yao kwasabbu hawakutumia njia halali kuishi.

Kundi hili lina watu wa aina nyingi kama ifuatavyo, wapo walikuwa wanapata pesa kifisadi, waliokuwa wanaishi kwa kuuza madawa ya kulevya, waliokuwa wanakula mishahara ya wafanyakazi hewa, waliokuwa navyeti feki, walifukuzwa kazi kwa uzembe, wenye chuki binafsi na Mh. Rais na wapinzani.

Naomba niwe mkweli Rais Magufuri hana mpinzani mtaishia kumchafua hapa jf lkn kwenye jamii ya wanyonge tunamuona ni mkombozi wetu.

Ndiyo, ni mkombozi wetu kwa sababu amesababisha ya fuatayo, elimu bure, fyl over tazara , interchange ubungo, reli ya umeme, daraja la kigamboni, daraja la kilombero, upanuzi wa barabara ya moroco, mikopo kwa wanafunzi wa vyuo, ufanisi kwa watumishi wa serikali, ubora wa mfumo wa ulinzi wa ndani na nje ya nchi, kuboreshwa kwa bei ya korosho, kukua kwa pato la taifa, ununuzi wa ndege sambamba na kufufua shirika la ndege, ujenzi wa viwanda viingi, ongezeko la ajira, uhuru kwa machinga, mahakama ya mafisadi, kumaliza tatizo la kukatika katika kwa umeme, usambazwaji wa umeme mijini na vijiijin, uthibiti wa mwendo kasi kwenye mabasi ya abiria, na mengine meeeeengi lkn yoooote haya ni kwa kipindi cha miaka mitatu tu.

Nisemacho leo punguzeni chuki dhidi ya serikali semeni na mazuri acheni kujaza watu chuki dhidi ya serikali yao.

Ni maombi yangu Magufuri awe Rais wa milele wa nchi yetu tuone kama mtahama nchi.
Madaraja na barabara zote ni muendelezo wa vile ambavyo kikwete alivianzisha akaacha vinaendelea, Mazuri ya magufuli ni 12% lakini 88 % ni mabaya huwezi kuzuia mikutano kuminya Demokrasia alafu ujinadi eti una mazuri sasa kama una mazuri mengi iweje uogope mikutano? Kama unataka kujua uzuri wa mtukufu magufuli ruhusa mikutano ya siasa ndipo utajua ufisadi wake wote kuanzia zile bilion 251 zilipotea wizara ya ujenzi kwa kuwalipa makandarasi hewa ununuzi wa kivuko feki pesa ikapigwa kifisadi na uuzaji nyumba za Serikali akajiuzia nyumba kibao kienyeji na kuzigawa kwa Hawala na mdogo wake ambao hawakuwa watumishi wa umma.
 
Hahahaaaa! Uteuzi imeisha wewe haya kachukue mgao wako halafu kwa thread yako hii wewe stahili yako buku(elfu) tatu tu
 
Back
Top Bottom