Castr
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 38,818
- 78,516
We cheki nyuzi zake tangu mwanzo isijekua Amber Ruty kagewa simu atumie huko centralYaani hadharani kabisa kama Amber ruty!!!
We cheki nyuzi zake tangu mwanzo isijekua Amber Ruty kagewa simu atumie huko centralYaani hadharani kabisa kama Amber ruty!!!
Umejisumbua nini kujitutumua kuandika haya yote kama unafananisha nguvu hii ya kukosoa na mbwa asiye na meno?Mbwa asiye na meno huishia kubweka tu
Ngoja nichungulie Mwenyekiti.We cheki nyuzi zake tangu mwanzo isijekua Amber Ruty kagewa simu atumie huko central
Kiswahili kinasumbua sana mwanamke.Mtanyooka tu hakuna awamu nyingine tunishia awamu ya tano
Sa ukweli gani? Kwamba wewe umebobea kwenye kuandika nyuzi za ngono?Ukweli daima huwa mchungu, bila ngono wee ungezaliwa?
Ufahamu mi wa nini wewe, Lipumba amenizidi ufahamu na anafanya mambo kama yakoUfahamu wako ndo umeishia hapa?
Kwani anajielewa sasa huyu dadaSasa Mkuu kwanini wewe usiweke hayo mazuri?
Mbona TBC, Startv, Uhuru na Tanzanite wanasifia tu?
Unataka kusema watu wa humu huwa wanakutana nje ya JF ili kupanga yatakatoletwa humu?
Next time usilete tena mada kama hii kwenye jukwaa la historia.
Kawaida yao hao vibaraka,kuna yule jamaa wa futuhi Sharobaro wa kihaya kanichefua kweli juzi eti anawasifia tu Pilato na Bashite bila kuwa na point maalum.Sasa Mkuu kwanini wewe usiweke hayo mazuri?
Mbona TBC, Startv, Uhuru na Tanzanite wanasifia tu?
Unataka kusema watu wa humu huwa wanakutana nje ya JF ili kupanga yatakatoletwa humu?
Next time usilete tena mada kama hii kwenye jukwaa la historia.
Hahaha sasa mada gani? Hebu fupisha kwa mistari minane ulichoandika uone ilivyo ngumu kuuelewa ujinga.Rudi kwenye mada sindano ikuingie.
pole sana nakuhurumia huna akili mama mzimaMtanyooka tu hakuna awamu nyingine tunishia awamu ya tano
Na kweli wewe ni wa kupuuzwa kabisaMkisha ishiwa points mnakimbilia vijisababu vya kipuuuzi