Ukitaka kuichukia Serikali ingia JF mara nyingi

Ukitaka kuichukia Serikali ingia JF mara nyingi

Ukweli ni kwamba threads ambazo zinatupiwa humu nyingi zinapandikiza chuki dhidi ya serikali.

Watu wapo kwaajili ya kusema mabaya tu ya serikali lkn hawataki kusema mazuri ambayo ni mengi zaid ya hayo mabaya.

Nilichogundua ni kwamba wanaichukia serikali wamegawanyika ktk makumdi yafustayo:

Kuna watu wameumbwa kupinga kila kitu anachofanya mtu mwingine hata kama ni kizuri.

Kuna watu wengine wanaambukizwa chuki bila kutafuta ukweli ,
kundi hili ni la watanzania wanaoishi nje ambao wanadhani kila kinachopostiwa humu ni cha kweli.

Kundi hili limepotoshwa na kujikuta linachuki kubwa dhidi ya serikali kwasababu tu wamechagua kupata habari kupitia jf ambayo imejaa wenye hila dhidi ya serikali.

Kundi jingine ni lile lililo wahanga walioharibiwa masrahi yao kwasabbu hawakutumia njia halali kuishi.

Kundi hili lina watu wa aina nyingi kama ifuatavyo, wapo walikuwa wanapata pesa kifisadi, waliokuwa wanaishi kwa kuuza madawa ya kulevya, waliokuwa wanakula mishahara ya wafanyakazi hewa, waliokuwa navyeti feki, walifukuzwa kazi kwa uzembe, wenye chuki binafsi na Mh. Rais na wapinzani.

Naomba niwe mkweli Rais Magufuri hana mpinzani mtaishia kumchafua hapa jf lkn kwenye jamii ya wanyonge tunamuona ni mkombozi wetu.

Ndiyo, ni mkombozi wetu kwa sababu amesababisha ya fuatayo, elimu bure, fyl over tazara , interchange ubungo, reli ya umeme, daraja la kigamboni, daraja la kilombero, upanuzi wa barabara ya moroco, mikopo kwa wanafunzi wa vyuo, ufanisi kwa watumishi wa serikali, ubora wa mfumo wa ulinzi wa ndani na nje ya nchi, kuboreshwa kwa bei ya korosho, kukua kwa pato la taifa, ununuzi wa ndege sambamba na kufufua shirika la ndege, ujenzi wa viwanda viingi, ongezeko la ajira, uhuru kwa machinga, mahakama ya mafisadi, kumaliza tatizo la kukatika katika kwa umeme, usambazwaji wa umeme mijini na vijiijin, uthibiti wa mwendo kasi kwenye mabasi ya abiria, na mengine meeeeengi lkn yoooote haya ni kwa kipindi cha miaka mitatu tu.

Nisemacho leo punguzeni chuki dhidi ya serikali semeni na mazuri acheni kujaza watu chuki dhidi ya serikali yao.

Ni maombi yangu Magufuri awe Rais wa milele wa nchi yetu tuone kama mtahama nchi.
akili yako ndiyo imeishia hapo yaan kiwango chako cha kufikirikimefika mwisho ,nyioe ndio watu ambao mkikosolewa mnaona waliowakosoa wametenda dhambi ila mkisifiwa mnakuwa kama ma konk mistres mistress mistress
 
Hahahaaaa! Uteuzi imeisha wewe haya kachukue mgao wako halafu kwa thread yako hii wewe stahili yako buku(elfu) tatu tu
Tatizo la CCM bado wanadhani watanzania ni wale wale wa zamani ambao waliamini CCM ni mungu ni malaika haina dhambi kumbe watanzania wameamka wana Akili kuliko CCM wote
 
akili yako ndiyo imeishia hapo yaan kiwango chako cha kufikirikimefika mwisho ,nyioe ndio watu ambao mkikosolewa mnaona waliowakosoa wametenda dhambi ila mkisifiwa mnakuwa kama ma konk mistres mistress mistress
Watetezi wa CCM mitandaoni na mitaani wengi ni mbumbumbu na vilaza ndiyo maana hoja zao za kutetea CCM huja na vigezo vya kishamba shamba sana toka kolomije na chato.
 
Back
Top Bottom