Ukiskia kukoswa koswa, ndo huku sasa

Ukiskia kukoswa koswa, ndo huku sasa

Uko Ni khakiv-ukraine,
Bomu limerushwa kwenye nyumba ya jamaa afu kwa bahati mbaya baada ya kutua limeshindwa kulipuka.

Jamaa ndo kaliona na kulipiga picha, maana ake lingelipuka ata Iyo picha asingepiga[emoji4]

Aisee nimecheka sana, hii story tuanze simulia kama hadithi za sungura na fisi [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hawa jamaa waongo kupitiliza aisee yaani hapo juu ya sinki kusiwe na vipande vipande hata kidogo.
 
hapo break ya kwanza atakuwa ameshafika Poland, sio kwa mbio hizo, hata familia anaweza kuwa ametelekeza. imagine ndo alikuwa anapika hapo afu kitu kinakuja kudondoka pembeni, si itabidi aanze kuchakata mbio?

hata hivyo wanawake na watoto wote walishakimbila. nina imani vita ikiisha, na waukraine wakrudi, itabidi wabongo waende Ukraine kuoa, manake kutakuwa na uhaba wa wanaume, wanaume wengi wamepigwa marufuku kutoka nje ya nchi, wataklufa sana vitani, kutakuwa na wajane wengi sana wa kizungu ukraine.
 
kipindi cha mabomu ya mbagala kuna kitu kama hiki kilishuka nje ya nyumba ya mzee mmoja mitaa ya kimara na hakikulipuka.

wanajeshi walizungusha utepe siku mbili ndio kuja kuondoka nalo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom