Ukishindwa kupata njia za kupata pesa ukiwa umelala ujue utafanya kazi mpaka unakufa

steve_shemej

JF-Expert Member
Nov 26, 2015
924
1,000
Jaman kuna jambo tunapaswa kulitambua kuhusu maisha

usiku syo muda wa kufanya mapenzi ni mda wa kufikilia kupata pesa kusudi ukiamka hasubui njia uzifanyie kazi

ila sisi wabongo hatujui hilo ushauli wangu TUMIA USIKU KUWAZA MAENDELEO NA SYO KUFANYA MAPENZI
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,690
2,000
SWAHIBA TUKIFIKIRIA PESA TU TUTAZAANA VIPI???HIZO PESA UNAMTAFUTIA NANI SASA KAMA HUTAFUTI WATOTO!!!!WATOTO WANAPATIKANA VIPI SASA KAMA HUFANYI MAPENZI.BAADA YA KAZI UNABURUDIKA NA MAPENZI PESA ZIPO TU
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom