Ukiombwa utatoa?


ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,105
Likes
50
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,105 50 145
Kabla kakunyima lifti, baadae unakutana nae katika hali hii, akikuomba msaada utatoa?

attachment.php?attachmentid=8037&d=1265843474


attachment.php?attachmentid=8030&d=1265843424


attachment.php?attachmentid=8031&d=1265843424


attachment.php?attachmentid=8032&d=1265843424


attachment.php?attachmentid=8033&d=1265843424



attachment.php?attachmentid=8034&d=1265843474

attachment.php?attachmentid=8035&d=1265843474

attachment.php?attachmentid=8036&d=1265843474
 

Attachments:

Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,627
Likes
29,928
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,627 29,928 280
bahati haiji mara 2.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Jino kwa Jino simpi msaada!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Nlifundishwa kusamehe na kusahau. Nitamsaidia.
kwa kufanya hivyo nitakuwa nimemsuta sana, na atajihukumu na kujilaumu kwa kipindi cha maisha yake yote.
 
M

madsick

New Member
Joined
Dec 4, 2007
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

madsick

New Member
Joined Dec 4, 2007
4 0 0
mimi ningemsaidia tu ubaya haulipwi kwa ubaya
 
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
459
Likes
123
Points
60
Kisusi Mohammed

Kisusi Mohammed

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
459 123 60
Ntampa tu msaada sasa ntafanya nini na mimi nimekulia pwani, na pwani wanasema watu tusiwe wachoyo!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
mi mwepesi wa kusahau!
nitamsaidia
LAKINI WAKUU, KAMA ANGEKUWA DUME INGEKUWAJE?
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
makubwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
mi mwepesi wa kusahau!
nitamsaidia
LAKINI WAKUU, KAMA ANGEKUWA DUME INGEKUWAJE?

Awe dume au jike, nitampa msaada kwa moyo mmoja ili mjinga asiwe mimi na credit nizikombe kilani! Ni kazi ya Mungu ili vipofu wapate kuona.
 
Ngomo

Ngomo

Senior Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
199
Likes
44
Points
45
Ngomo

Ngomo

Senior Member
Joined Oct 15, 2009
199 44 45
kama kaninyima kabla nami msaada wangu simpi kamwe
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
10
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 10 135
haya mimi nitatoa msaada ila namwambia avae nguo kwanza..........asante
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,087
Likes
687
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,087 687 280
Ajizi nyumba ya njaa, wala hujiulizi twice, always wanawake si watoaji wa lift, sisi wanaume ndo wakarimu sana kwa hawa ndugu zetu.
 
D

Dina

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
2,925
Likes
265
Points
180
D

Dina

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
2,925 265 180
Ajizi nyumba ya njaa, wala hujiulizi twice, always wanawake si watoaji wa lift, sisi wanaume ndo wakarimu sana kwa hawa ndugu zetu.
Usitulaumu bro, mara nyingi ni uoga tu..huchelewi two blocks away nakabwa! Inakuwa bora nusu shari kuliko shari kamili/nzima.
 

Forum statistics

Threads 1,213,940
Members 462,417
Posts 28,495,995