Ukioa mke sio bikra, umeoa mpenzi wa mtu

Ukioa mke sio bikra, umeoa mpenzi wa mtu

demu ,used ni hatari kwa afya yako.......afu wanajua kuigiza ooh niliumizwa miye ...na yule aloniacha usiniumize tena, most of them wanatamaa na hawajielewi...unakuta ameshatoa mimba zaidi ya tano ,,chenga tupu....

ukikutana nao suuza rungu sepa
 
ACHA POROJO ZA KUTUPUMBAZA WEWE....

Kamwe siwezi kuoa janamke USED mimi... Labda nife....
Yaani unaambulia makombo ya wanaume wenzio... Weznio washatumia wakatema matapishi....
UJINGA HUO NANI ANAUTAKA...

Mfyuuuuu (mfyonzo wa kike)

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng.
sio kosa lako mifyonzo ni kazi yenu kina James Delicious hahahaaaa Nacheka kwa mfyonzo wa kike kutolewa na mwanaume Lijali
 
Labda
*bikra imetolewa na kiti cha baiskeli
*aliemtoa bikra amefariki
*au alibakwa
Bikira za baiskeli = 3%
Kufa kwa waliogegeda= 7%
Visa vya kubakwa = 1%
Waliobaki wanaishi na maisha yanaendelea. Ila ni maamuzi ya mwanamke hata uliyemkuta na uzi wa mzeituni anaweza kushawishiwa na dushe likaingia hadi kwenye kizazi
 
Kwani kama kuoa unaoa bikra au unaoa mwanamke? ikiwa unataka kuoa kijana jaribu kutathmini unachokitaka toka Huyo mwanamke kama unataka bikra yake au unamtaka yeye na mapungufu aliyonayo kama binaadam mwingine yeyote
Dini na tamaduni zetu, husisitiza mwanamke kutulia hadi kuolewa. Na bikira ni ishara kuu kwamba hukupita kwenye misukosuko ya kupitishiwa MAJOKA YA SHABA...mengine mapana, marefu nk
 
Issue siyo bikira...unaoa mwanmke mzoefu kashalala na wanaume 129. Funny enough unamgegeda analia eti anaumia..huku unaona dushe na rungu lake limezama na haugusani na ngozi
 
Huo ni utepe wa asili aliyoweka Mola ili siku unanza maisha ya ndoa basi mumeo aukate.
Leo hii mnasingizia baiskeli na wahalifu...
 
Hata km bikra uitoe ww... Akiamua kuliwa analiwa tu.... Mbona ww umempata akiwa hana bikra??
 
Bikra hata sipendi maana sipendi kung'atwa na kuparuliwa makucha wakati wa kuitoa.
Hata mim bikra huwa sipend kukutana nayo kabsa,maana hata huwez enjoy penzi......afu na inabid uanze kumfundsha maana hajui chochote
 
Dini na tamaduni zetu, husisitiza mwanamke kutulia hadi kuolewa. Na bikira ni ishara kuu kwamba hukupita kwenye misukosuko ya kupitishiwa MAJOKA YA SHABA...mengine mapana, marefu nk
Mpaka sasa umeshakwenda kinyume dhidi ya dini yako katika mambo mangapi? Acheni kutumia mafundisho ya Mungu kutolea hukumu kwa jirani nyie mnafanya madhambi mangap? Au Mungu kakataza kuzini kwa wanawake tu? Hizo Tamaduni za kiAfrika zinajulikana kwa kukandamiza wanawake na kuwapa haki wanaume hivyo katika ulimwengu wa sasa kamwe haziishi
 
Ukiona umeoa mke sio bikra, tambua kwamba
umeoa mpenzi wa mtu. Ila jikaze maana ukifuga
nyoka ujue ipo siku atakumbuka porini.
Hapana si kweli ni hisia zako tu huenda kutokana na jambo moja ulilo shuhudia
 
Back
Top Bottom