Ukimwi na Mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukimwi na Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PROF. ENG, Aug 20, 2012.

  1. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mume wangu nakupenda sana, ujilinde, mimi siwezi kukulinda au kukuchunga kila uendapo, unaweza ukawa kuna mambo unayafanya ambayo mimi hutaki niyajue na wala sitaki nijue, Tafadhali sana lolote lile utakalofanya jua kuna ukimwi, Angalau ukumbuke kutumia kinga, kwakweli sitakusamehe wala kukuhudumia siku ukipatwa na ukimwi. Hayo ni maneno ambayo mke alikuwa anamwambia mumewe. Lakini baada ya miaka kadhaa ya ndoa kama nane hivi mke ikajulikana yeye ndio amepata ukimwi bahati nzuri mume alipoenda kucheki yeye alikuwa bado hajaathirika. Mbaya zaidi jamaa hajawahi kusikia wala kuhisi kama mkewe anatoka nje ya ndoa mpaka alipogundua dalili za ukimwi kwa mkewe.

    Kweli ndoa ngumu. Kupata mtu muaminifu ni ndoto.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    hiyo ndio life in the flesh

    na sifa kuu ya ndoa pia ni surprises kama hizo

    inauma sana, lakini labda yapo yaliyochangia huyo mama kupata HIV ambayo angepewa nafasi ya kuelezea (kama atakubali) basi wote twaweza kumuonea huruma
     
  3. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aliwazalo mjinga ndo litalomtokea..
    Huyo mke alikuwa ni mwizi ndo maana alikuwa akihisi kuwa mumewe pia ni mdanganyifu kama alivyo yeye.
    Mwisho wa siku ameumbuka kwa tabia yake.
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    hatujui upande wa pilli wa hii hadithi...nachelea kumuhukumu huyu mama coz hatujui nini kilimsibu....all in all uaminifu unajengwa na vitu vingi sana...
     
  5. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    kwa nini mnakimbilia maambukizi kwene mapaja peke yake? huwenda aliambukizwa kwa kumuuguza mtu mwingine wa kifamilia hata hivyo hastahili kuhukumiwa anahitaji huruma na kitiwa moyo.
     
  6. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke baada ya kujulikana kama ana ukimwi, alitubu, akawataja watu wake wawili ambao ndio alikuwa anakutana nao, mmoja ameshatangulia mbele za haki, anahisi huyo ndio alimuambukiza. ni mfanyakazi mwenzie ofisini anapofanyia. Mume alimkumbusha hayo maneno mkewe aliyomwambia miaka kama nane iliyopita. Mke ni kilio tu hajui aseme nini. Anafikiria hata kujiua.
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    majuto ni mjukuu huyo dada atalaumu sana wizi wake na tamaa zake anazokuwa anazifanya na adhabu inaanzia hapa hapa duniani then ahera
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,626
    Likes Received: 8,172
    Trophy Points: 280
    hata akijiua bado ni vile so muhimu aendelee na maisha kwani ukimwi si tishio kivile
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 14,672
    Likes Received: 4,269
    Trophy Points: 280
    ka ujumbe flani katamu na kanahudhunisha vilevile.
    Tusali sana.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mambo ya discordant couples hayo,jamaa amshukuru mola wake na kikubwa zaidi amtunze mkewe na ammpe moyo,waishi watunze watoto,kulaumiana haisadii,wakubali tu hali halisi.
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Katika mahusiano, ndoa au urafiki ukiona mwenzako bila wivu anakuambia wewe nenda tu nje ya uhusiano ila nisijue, jua kuwa yeye anatembea nje ya uhusiano,na guilt conscious inamtesa ndo maana anataka na wewe utoke ili muwe sawa.Kama mwanamke au mwanamume ni mwaminifu hata siku moja hawezi kukubali kusikia mwenzake anatembea nje!
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    I concur with you aisee..
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duh ama kweli

    Nobody Can Touch Words,
    But Words Do Touch Everybody..
    We Are The Master of Our Unspoken Words,
    And Slave of Our Spoken Words..!
     
  14. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    waaminifu wapo kibao
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    Tatizo bado hawaaminiki
     
  16. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mungu atunusuru..
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,228
    Trophy Points: 280
    mhhhh unatisha we mtoto lol
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Me too!
    Ila kwa kauli yake ya kutomuhudumia mumewe, sijui na mume afanye hivyo pia???
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    mwizi daima hujishuku! pole yake. . .
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Inamaana hawakuwa na mahusiano ya kinyumba? Hili swala la mke/mume kuwa na virusi lakini mwenzake akakosa linanitatiza sana.

    The only explanation ni kama hawakutani kimwili, lakini kama wanakutana kimwili regularly inashangaza.
     
Loading...