Ukilala usingizi mikono yako inapenda kukushikilia wapi?

Ukilala usingizi mikono yako inapenda kukushikilia wapi?

Huwa nachati mpaka nachukuliwa na usingizi nikiamka bado nimeshikilia simu hio ndio kawaida yangu mim


article-2273526-17596B72000005DC-814_634x398.jpg
 
Hakuna ukweli, binafsi mikono yangu huwa napenda ishike matiti ya mrs (mkono mmoja chini ya mto, mwingine kwenye nyonyo) Naye mkono wake mmoja kifuani kwangu mwingine kwenye mto.)

.........
SuperStock_1491R-1096679.jpg
 
inasemekana kuwa wanaume waafrika wengi wakiwa usingizini mikono yao hupenda kushikilia nyeti zao, tofauti na wazungu ambao hushika kichwa, je kuna ukweli wa hoja hii? kama ni kweli ni kwa nini?
Bila kupendelea upande wowote huu uzi una faida gani kwa jamii. Mwenye kujua atujuze maana nimetafakari sijapata jibu.
 
mmoja unashika kichwa mwingine mto lakini nikishtuka najikuta nimelala kwa tumbo mikono kama naogelea
 
inasemekana kuwa wanaume waafrika wengi wakiwa usingizini mikono yao hupenda kushikilia nyeti zao, tofauti na wazungu ambao hushika kichwa, je kuna ukweli wa hoja hii? kama ni kweli ni kwa nini?

Unadhani ukiwa unadaiwa madeni, au umelala njaa usiku utashika hizo nyeti, hayo ni mambo ya vijana wa digitali tu wanaowaza ngono kwanza maisha badaye.
 

[TABLE="class: grid, width: 500, align: center"]
[TR]
[TD]kwa wale waliozoea kulala huku wamejifunika shuka gubigubi, mara nyingi mikono yao huwa iko kichwani na huwa wanalala style ya kujikunja kama sungura..!
[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]watu wa hivi huwa ni waoga sana..! mara nyingi huwa wamezoeshwa na walezi wao toka utotoni kuwa wajifunike shuka toka miguuni mpaka utosini.. japo hii formula ilikuwa inawasaidia sana enzi hizo, lakini imewaathiri mpaka kwenye utu uzima wao.. !!

[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]kutokana na ukuaji wa sayansi na teknolojia, siku hizi mikono imekuwa ikiwekwa sehemu mbali mbali za mwili ikiwemo kwenye viungo vya uzazi (hao ni kwa watoto wa kiume wanaobalehe), wengine hulala huku wakinyonya vidole vyao..!
  • wengine pia hudiriki kulala huku mikono ikiwa mfukoni!!... huwezi jua! (sina uhakika sana na hili lakini wadau!!)
  • wengine wapo wanaolala huku wakiwa na ile style ya finger crossed!
  • kwa wanajeshi, maaskari polisi na walinzi mbalimbali.. nahisi hawa wanalala huku mikono ikiwa kwenye silaha zao! hivyo wadau, style ya mikono hutegemea wewe ni mtu wa aina gani, unafanya kazi gani na maisha yako ya kila siku yakoje....!
[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Utakuwa unalalaje maana mkono mmoja chini mwingine juu.....
[TABLE="class: grid, width: 500, align: center"]
[TR]
[TD]mkuu, labda papuchi yake na nyonyo zina vining'inizio!! kwa hiyo yeye anaweka miko pale na kusikilia mpaka asubuhi!! hahahaaa!!
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Back
Top Bottom