lulu za uru
JF-Expert Member
- Aug 7, 2015
- 2,747
- 3,460
Huwezi kujibu nasikitika Mimi pia sitaweza kukujibu Mkuki Kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.... ....thx for your time Mkuu.Haitowezekana kwasababu Mungu hajasema hivyo
Huwezi kujibu nasikitika Mimi pia sitaweza kukujibu Mkuki Kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.... ....thx for your time Mkuu.Haitowezekana kwasababu Mungu hajasema hivyo
[QUOTE="Loading failed, post: 48274531, member: 727
Je, utaondoaje dhana ya mke mkubwa na mke mdogo kwa mujibu wa kuzingatia tendo la ndoa, ni vipi basi utazingatia dhana hii kuondoa mtazamo wa mke mkubwa na mdogo ukizingatia yule wa kwanza kumuingia ndiye wa kwanza na ndiye atakaye kua mke mkubwa kwa wa mwisho kumuingilia ambaye atakua mdogo?
Hahahaha wewe ni dini gani?Huwezi kujibu nasikitika Mimi pia sitaweza kukujibu Mkuki Kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.... ....thx for your time Mkuu.
Ushirikina ni mwingi sana sana katika uke-wenza🤣😇🧐😂Sasa uke wenza Una maelewano au Unafikiii??
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ongeza mke kama kipato kinajitosheleza tuungane kwa pamoja kutokomeza uesherati na uzinzi
Wewe ni dini gani?Huwezi kujibu nasikitika Mimi pia sitaweza kukujibu Mkuki Kwa nguruwe kwa binadamu mchungu.... ....thx for your time Mkuu.
Hii wakristo haituhusu[emoji4][emoji4]
HahahahaSiku ya kwanza ni mwendo wa threesome tu☺️
Ndugu mudi ukweli unabaki hapa, mazingira niliyopo na ninayofanyia kazi nakutana na wamama wa kiislam, walio wengi hawapendi na wanasema kweli kitoka moyoni ila, wanasema ni dini tu ndiyo sababu!.Ongeza mke kama kipato kinajitosheleza tuungane kwa pamoja kutokomeza uesherati na uzinzi
Mungu gani huyo? Anaitwa nani jina lake?Mungu ndie aliesema hivyo sasa sijui wewe ujuaji umeutoa wapi
Mwenyezi Mungu muumba mbingu na dunia na vitu vitu vyote vinavyoonekana na visivyoonekana ambae hana mwanzo wala mwisho ambae hakuzaa wala kuzaliwaMungu gani huyo? Anaitwa nani jina lake?
Si ungemtafutia mumeo pisi unayoelewana nayo wewe?Ngumu kumeza hii naona itanikaba kabisa. Ningekua muislam kwa mfano, siku ambayo mume angenambia anamleta mke mwenzangu asubuhi sana ningetafuta utaratibu wa kusepa.
Nakazia ✍️ ✍️ ✍️Kikawaida ndoa ya mke zaidi ya mmoja ni ngumu sana, moyo huwa unapenda mwanamke mmoja tu, ila kwa wanawake wengine ni kutamani na kukidhi matakwa ya kingono tu. Kingine nchi za kiarabu nyingi wanaamini kwa mke mmoja tu but kwa huku kwetu africa kuoa mke zaidi ya mmoja ni hatar sana utalishwa limbwata(uchafu) na kila mwanamke mwisho wa siku utakuwa mweu, kingine kuoa wake 4 sio kwamba huwezi kuwa na michepuko.
😁😁😁😁Saivi unashare dudu kwa SiriMi uke wenza SI utaki...kuishi wmenyewe sishindwi...
Sio mbaya....akitaka kuoa mwingine...aniachoe nyumba na watoto....Sina tatizo..
Tuta co parenting....ila sishei dudu kwa kujua
Kama kawa😁😁😁😁Saivi unashare dudu kwa Siri
Usipende kuingiza udini kwenye jambo muhimu kama hili...hili ni letu sote linatuhusu wakristo kwa waislamu..ni jambo la kitaifa hili.Hii wakristo haituhusu[emoji4][emoji4]
Usipende kuingiza udini kwenye jambo muhimu kama hili...hili ni letu sote linatuhusu wakristo kwa waislamu..ni jambo la kitaifa hili.