UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Lowassa ndio anafaa kuwa Rais kwa hiyo Mimi ni mwanachama wa CCM nimeamua kumchagua Lowassa kwa sababu naona kila MTU anamwonea yeye kwa CCM hakuna mafisadi.

Uamuzi mzuri kufanya unachoamini ni sahihi.Nakupongeza
 
Naomba wenzangu kama mkipata nafasi mngejaribu kuangalia documentary movie kuhusu uvuvi wa smamaki mkoani Mwanza. Mimi nieiangalia na kuna mengi sana nimegundua yanatakiwa yajadiliwe

Nchi yetu utafikiri haina uongozi,yaani utafikiri bado tuko katika karne za kale sana ambazo zilikuwa hazijali kutafuta ufumbuzi wa matatizo yanayowakabili raia wake.Nimetishika sana mambo niliyoyaona mle ndani hii inaonyesha jinsi gani JK alivyorithi matatizo mengi kutoka kwa rais BM amabaye hakutaka kuyatatua katika kipindichake cha uongozi.

Kama kuleta mabadiliko ninaomba rais JK aangalie kwa kina zaidi biashara nzima ya samaki ziwa victoria badala ya kuachia wahindi wachache pamoja na warusi wakiendelea kunufaika kwa kupitia migongo ya wazawa.

Inatisha na kuhuzunisha sana naombeni muitafute hiyo document ambayo hivi sasa imeishatoka kwenye DVD. Kazi kwenu wakubwa.

Peace!!!
Willo

​



Overall ni lowasa 92% magufuli 6% hao wengine watagawana
 
Last edited by a moderator:
BBC wamedilute hiyo.. Ukweli ni kwamba magamba yana hali ngumu sana, sehemu nyingi hayatapata hata asilimia 30!
 
Lowassa ndio anafaa kuwa Rais kwa hiyo Mimi ni mwanachama wa CCM nimeamua kumchagua Lowassa kwa sababu naona kila MTU anamwonea yeye kwa CCM hakuna mafisadi.

Hayo ni maamuzi yako binafsi na hata kama unataka kuhamia UKAWA ruksa! Hiyo ni haki yako ya msingi. Lakini ninachopinga mimi hapa ni upotoshaji wa juu sana uliomo humu JF, sisi tutathibitisha vipi kuwa wewe ni CCM damu???? Vitu vingine mnaandika kwa makusudi ya kupotosha sababu hakuna uthibitisho wowote na kile unachoandika. Hizi ni propaganda tu za kisiasa. Inawezekana kabisa wewe uliyeandika hapa hata kadi ya uanachama wa CCM hauna. Usitujaze ujinga bhana, wewe una haki ya kumchagua kiongozi yoyote yule unayeona anakufaa. Mimi binafsi nitampigia kura MAGUFULI. #HapaKaziTu
 
Mkuu utaacha vipi kukubaliana wakati inatufavor?

Sio tu kutufeva mkuu. Kuna ukweli usiopingika! Ngoja na mimi niendelee kufanya utafiti zaidi maana huku niliko napita nyumba kwa nyumba nikimuombea kura na ni mtu mmoja kati ya watu elfu aliyemkataa Lowasa!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom