UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Kweli nakubaliana na wewe mkuu. Tatizo ni hao polisi unaowasema kuwa wengi wao wanafata order au amri ya mkuu wao. Kumbuka, utawala dhalimu unashikilia viongozi wa juu kutawala wa chini. Unadhani Mangu akisema au akitoa amri hao wa chini wasipofuatisha nini kinatokea? Si ndo mwanzo wa vijana wengi kupukutishwa kazini?
Enewei, wacha tuangalie hii gharika ya mwaka huu itaishiaje. Binafsi natamani hii dhana iliyojengeka kwamba The Party is Supreme ibomoke haraka sana.
Na itawezekana kama watanzania wote kwa ujumla wao watashikamana kudai chao

That was OLD FOLKS mentality....!!!

Right now, vitu viko tofauti...!!!

POLICE wako fair almost 90% wanalinda mikutano yote kwa haki...!!! na Police ni wahanga wakubwa wa UMASKINI ulioletwa na CCM, so hata Police karibu wengiiii sasa 80% ni UKAWA...hiyo ni hint nakupa tu...

Jeshi haliwezi jiingiza ktk SIASA... hilo halipo...

Again,.TIME...kila mmoja anaona nchi zooote, including KENYA...mabadiliko hayakwepeki...!!! Na wananchi almost 95% wana ELIMU KUBWA SANAAAA YA URAIA na kudai haki zao kwa kishindo...
Na wananchi 90% wako tayari kwa mabadiliko...!!!

So hakuna vyombo vya Usalama vinaweza kushindana na PEOPLES' Power....!!!!! HAKUNA....hali kama ya jana ni hatariiii, sasa ARUSHA, MWANZA, MBEYA, IRINGA, SONGEA, PWANI, ZANZIBAR, PEMBA, MTWARA, MOROGORO, SHINYANGA, PWANI, MANYARA, ni GHARIKAAAAA LA KUFA MTU...

Katika mikoa na miji hiyo MTASHUHUDIA MAAJABJ YA GHARIKA.....mtashanangaa na kukosa maneno ya kuandika...sbb WATU WAMEAMUA SASA...!!!

Once TIME is up, is UP...period...!!!

Time for CCM, is UP...!!! Hakuna jinsi...!!!

It is TIME for CHANGE...!!!
 
Not this time, wanajeshi ni watu wenye uelewa mpana wanajua mahitaji ya nyakati,sidhani kama wanaweza kutumia nguvu kulinda chama kilichoshindwa.

Then kwa nini ID zao za kupigia kura walikusanyishwa serial number zake wanajeshi wote na watu wa usalama walio wengi?
 
Nyie Ukawa wenzenu hawachezichezi hapa jf, wako site kufanya yao.
nendeni huko ,,kelele za umu haziwasaidii, jf yenewe imejaa wajuaji.

Site unaenda jioni!! UKAWA wako site siku nyingi
 
The Boss kila nikifatilia post zako nimegundua wewe ni gamba

Shame on you

Funny na watu wa CCM watakuambia mimi UKAWA
na wengine watakuambia mimi ACT
bottom line sina chama na sina ushabiki wa vyama
napenda kukosoa kila chama na kila mtu....niko independent siku zote
 
hao waliochagua non of the above tafsiri yake ndio nini???ktk uchaguzi mkuu nadhani hao ndio wale wanabaki nyumbani hawaendi kabisa kupiga kura
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom