UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Hahaa....magufuli alihonga mahawara zake nyumba za serekali...lowasa ni mzee wa maamuzi magum na ....anachukia umaskin wa watanzania.....na hasa wa vijana na wanawake...magufuli ni waziri pekeee anayeingizia serekali hasara....na huwa ana kauliza kejeli kwa maskini kumbuka kauli yake asiye na nauli ya sh.miambili aogelee....huyu ni mzigo....Lowasa anakumbukwa kwa uzalendo wake kumbuka shule za kata vyuo vikuu kama Duce,Mkwawa...na Udom ..huyo ni lowasa

Magufuli na lowasa nan kalitia taifa hasara ya kutosha kwa hiyo ulitaka wapande Bure wasilipe nauli we vipi
 
Kwa kweli kama huyo makufuli ndio Atakuwa rais basi wabanchi tutakuwa hatarini sana
 
Magufuli na lowasa nan kalitia taifa hasara ya kutosha kwa hiyo ulitaka wapande Bure wasilipe nauli we vipi

Hahaa...lowasa hajatia hasara yeyote ..ila makufuli soma report ya CAG ya mwaka jana...zaidi ya bilion 256.....Makufuli ameitia hasara serekali..kwa uzaji nyumba za serekali na kuwapa mahawara wake.....
 
Hata makumbusho si zani kama watawekwa aiseee mahana ni majanga uku wanapigana wenyewe kwa wenyewe kila kona rushwa awapati kitu October
 
Eti Magufuli ana afya njema. Angekuwa na Afya njema angekimbila kwa Babu samunge kunywa kikombe? Magufuli ana kisukari!
 
Hahaha Nafarijika sana nkiona hichi kitu... Naiona Tanzania ikiwa nchi ya kisasa...Naona tanzania ikitapakaa ma fly-over na barabara za kisasa....

#TeamLowassa forever.

Capture.JPG
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom