UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Nyie ukawa subiri kipigo cha mbwa, tunasubiri mje kulilia humu jf.
 
Tofauti kati ya Magufuli na Lowasa.

Lowasa;
Lowasa ana shahada mbili,shahada ya sanaa(fine and perfoming arts) na shada ya maendeleo.

Kwa kifupi Lowasa ni mwana mazingaombwe

Lowasa hajawai kuandika chapisho lolote la kuelezea mawazo yake kwa njia ya maandishi.

Lowasa ameliingizia taifa hasara ya mabilion ya sh kwa scandal za Epa na Richmond kwa kuingia mikataba fake yenye manufaa kwake binafsi.

Lowasa ana maamuzi magumu ambayo sio sahih iLowasa hapokei ushauri (rejea ushauri wa mama regina)
ni mtu wa mihemko alishauri nchi ipigane na Rwanda akiwa mwenyekiti wa kamati ya bunge ya ulinzi na usalama.

Lowasa ana afya ambayo si imara na ana maradhi ya kiharusi ambayo humfanya aweze kwenda kutibiwa mara kwa mara nje ya nchi.

Lowasa anazungukwa na marafiki ambao mienendo yao inatia shaka mfano Kalamagi,Rostam Aziz,Tibaijuka.n.k

Kwa kifupi hana nia ya dhati ya kukomboa watanzania ila anataka kurejesha fedha ambazo amepewa na wahisani.

Magufuli;
Ana shahada tatu kutoka chuo kikuu cha Dar es salaam ni mwana sayansi mbobezi katika Kemia na Hisabati.

Magufuli ni msomi mwenye uwezo wa kuandika,ameandika machapisho zaidi ya 20.

Anapokea ushauri na ni msimamizi wa wajujunu yake,amefanya vyema katika wizara zote alizopita.

Magufuli anachukia rushwa na ndio maana aliwasimamisha wafanyakazi wa TANRODS waliokuwa wanapokea rushwa.

Magufuli hana marafiki ambao ni mchwa,kwa kifupi ni mzalendo wa kweli.

Magufuli ana afya njema ambayo ni silaha ya kuwajibika katika majukumu ya kila siku hasa atakapokuwa Rais.

Yani kitaaluma Lowasa mwanamazigaombwe,na Magufuli wanasayansi mbobezi wa Kemia na Hisabati.

 

Attachments

  • 1438933652639.jpg
    1438933652639.jpg
    28.3 KB · Views: 648
Umenena vema. Ila hongezea hapo pa Lowasa kwamba hajawahi kufanikiwa kwa lolote
 
Hahaa....magufuli alihonga mahawara zake nyumba za serekali...lowasa ni mzee wa maamuzi magum na ....anachukia umaskin wa watanzania.....na hasa wa vijana na wanawake...magufuli ni waziri pekeee anayeingizia serekali hasara....na huwa ana kauliza kejeli kwa maskini kumbuka kauli yake asiye na nauli ya sh.miambili aogelee....huyu ni mzigo....Lowasa anakumbukwa kwa uzalendo wake kumbuka shule za kata vyuo vikuu kama Duce,Mkwawa...na Udom ..huyo ni lowasa
 
Magufuri aliuza nyumba za serikali na ingine akamuuzia hawala yake, kifupi Magufuri ni bingwa wa michepuko

Lowassa alizuia eneo la wazi la mnazi mmoja lisiuzwe na mkwe wakewa Mzee Mwinyi Kitwana kondo mazazi mwenzie na Sophia Simba
 
Namkubali Magufuli, lakini sio kwa sababu ana degree za sayansi. Kuna tetesi za PhD yake... lakini ni mzuri sana katika utendaji. Hatutafuti mwalimu wa chuo kikuu, ila Rais wa JMT.
 
Kweli Ujinga hauna kikomo! yan ndiyo unaona umeongea hoja kumbe hoja feki ( hazina mashiko hata moja) Kwani unafiki Kemia na hisabati zitawasaidiaje watz? si aende Sryria akatengeneze mabumu feki
 
Kuna mahali nimesikia mwaka 2005 Magufuli alimwambia JK kuwa hamuungi mkono kwa sababu ni msanii tu hana lolote la maaba kuwafanyia Watz, JK alipoingia madarakani alimchukua MAGFULI katika wizara zake kwa shingo upande na adhabu ikawa kumpa wizara za ajabu ajabu kama kumkomesha, mpk alipoona kuwa ujenzi kumeyumba ndio akamrudisha huko alipokuwa amewekwa na Mkapa........sasa najiuliza Magufuli ana furaha moyoni kweli ya kupigiwa kampeni na Msanii.....au JK ana furaha kweli kumpigia kampeni mtu aliyemuita msanii......CCM kuna raha ajabu, nashngaa munahangaika na mambo ya wenzenu ilihali kwenu panahitaji dua za kila dini ili patulie.
 
Pia Magufuli hajawai kubomolea matajiri nyumba zaidi ni watu maskini tatu ni yuko ccm chama cha majangili wanaotumalizia tembo nchini
 
Pia Magufuli hajawai kubomolea matajiri nyumba zaidi ni watu maskini tatu ni yuko ccm chama cha majangili wanaotumalizia tembo nchini
Atawabomolea matajiri kama hawajavunja sheria? Huwezi kuvunja sheria uawchwe kisa wewe ni maskini.
 
Kuna mahali nimesikia mwaka 2005 Magufuli alimwambia JK kuwa hamuungi mkono kwa sababu ni msanii tu hana lolote la maaba kuwafanyia Watz, JK alipoingia madarakani alimchukua MAGFULI katika wizara zake kwa shingo upande na adhabu ikawa kumpa wizara za ajabu ajabu kama kumkomesha, mpk alipoona kuwa ujenzi kumeyumba ndio akamrudisha huko alipokuwa amewekwa na Mkapa........sasa najiuliza Magufuli ana furaha moyoni kweli ya kupigiwa kampeni na Msanii.....au JK ana furaha kweli kumpigia kampeni mtu aliyemuita msanii......CCM kuna raha ajabu, nashngaa munahangaika na mambo ya wenzenu ilihali kwenu panahitaji dua za kila dini ili patulie.
Umesikia mahali? Mbona humu kuna watu wa ajabu kiasi hiki?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom