UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Watanzania tuna matatizo ktk kujibu maswal, issue ambayo ni specific twaifanya kuwa general mfano hii mada tajwa, mtu atakuja na jibu magufuri au lowasa bt wonderfuly ukmuulza why fulani anakwambia wengi wanamkubari jiulze ni kwatafiti zip? Xo lets wait the poll box itaamuwa
 
Habari za mtaani' innuendo' kama huzijui! hata katika organization zinahusika sana, kama wewe ni manager na hujali nini wafanyakazi wako wanaongea katika vikao visivyo rasmi uongozi wako unakuwa kwenye msitakabali mbaya, kwani siku moja unaweza kuta wamesha kugomea kufanya kitu fulani chamsingi sana katika maendeleo ya organization yako.
Ni sawa na mtazamo wa mtu anayekataa yale yanayosemwa vijiweni bila kung'amua kuwa ya vijiweni ndo yatafanya ujumla wa maamuzi kwa wanainchi kwa sababu siku zote wataongea kinachowagusa na ndicho kitakachokuwa base ya maamuzi yao
 
Habari za mtaani' innuendo' kama huzijui! hata katika organization zinahusika sana, kama wewe ni manager na hujali nini wafanyakazi wako wanaongea katika vikao visivyo rasmi uongozi wako unakuwa kwenye msitakabali mbaya, kwani siku moja unaweza kuta wamesha kugomea kufanya kitu fulani chamsingi sana katika maendeleo ya organization yako.

Ni sawa na mtazamo wa mtu anayekataa yale yanayosemwa vijiweni bila kung'amua kuwa ya vijiweni ndo yatafanya ujumla wa maamuzi kwa wanainchi kwa sababu siku zote wataongea kinachowagusa na ndicho kitakachokuwa base ya maamuzi yao
HigherGround Your Name resembles your Thinking Mkuu. Nimeipenda sana hii
 
Last edited by a moderator:
Kijiwe changu cha kahawa pale msimbazi ukiacha habari za simba ni lowasa tu
 
Atakayempigia kura Lowasa atakuwa hajitambui!
 
huyu mzee aliyehama chama huko ikulu kuna nini anachofuata maana tunaona anatumia nguvu kubwa sana. ASIJE AKATUUZA HUYU.
 
huyu mzee aliyehama chama huko ikulu kuna nini anachofuata maana tunaona anatumia nguvu kubwa sana. ASIJE AKATUUZA HUYU.

mara mnasema ni mgonjwa sasa hizo nguvu azitoe wapi!?
 
Huku kwetu umasaini watu wanaomfahamu Magufuli kwa tathmini yangu ni1 kati ya 300
 
Wandugu,

Hebu tupeane habari zisizo za kishabiki wali kipendeleo kuhusu maneno yanayosemwa mtaani kuuhusu hawa wa gombea nikimaanisha nguvu zao na mapungufu yao.

Simaanishi uchambuzi yakinifu bali naamaanisha maneno ya kimtaani,

1. ''Lowasa alitumia pesa nyingi sana kwenye safari ya matumaini yawezekana amerudishiwa gharama zake na akaongezewa cha juu ili aje avuruge upinzani.... kama ni kweli amekuja upinzani kugombea basi mimi nitabeba familia yangu yote kwenda kumpigia kura ya urais... HAYA MANENO NILIYASIKIA KATIKA SALUNI MOJA WAKATI NANYOA

2. ''Magufuli alisema kama hatuwezi kulipia kivuko Tupige Mbizi, Tunaomba na yeye apige Mbizi kufuata kura zetu kigamboni... HAYA MANENO NILISIKIA KATIKA BAR MOJA KONONDONI

3.

4.

5.

Ki ujumla vijiwe vingi wanaonekana kumkubali Lowasa zaidi.

vipi huku kwenu.

yaaan lowasa katisha asee ni katisha hatar sio siri
 
Huku kwe2 wanasema heli Lowasa coz hata safu ya watendea kaz imara anayo hemu fikiria kama makamu akawa pro Lipumba.. Waziri mkuu akawa Mbowe... Wazir wa Elimu akawa Mbatia.... Sasa Kwa CCM rais Magufur Mzur watendea kaz c watakuwa wale wale wanaoiba twiga kweupe?!.. GARI LA BOVU KUPAKWA RANGI C KUONDOA UBOVU
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom