UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA vs CCM katika urais, piga Kura hapa

UKAWA VS CCM KATIKA URAIS

  • UKAWA

    Votes: 757 85.2%
  • CCM

    Votes: 118 13.3%
  • NONE OF THE ABOVE

    Votes: 13 1.5%

  • Total voters
    888
Status
Not open for further replies.
Kuna jamaa yangu hapa mtaani ni cdm damu, Sasa chaguo Iake jamaa ni Iowassa kabIa hajakatwa, Sasa EL alipo katwa magufuli akapita Jamaa aIifurahi sana. Sasa basi EL alipohamia cdm, Jamaa akasema "hakuna cha magufuIi wala nani, Mimi ni Safari ya matumaini tu" hapo nikajua kweli EL anakubalika na wengi.
Ni Mtazamo tu.
 
Kuna jamaa yangu hapa mtaani ni cdm damu, Sasa chaguo Iake jamaa ni Iowassa kabIa hajakatwa, Sasa EL alipo katwa magufuli akapita Jamaa aIifurahi sana. Sasa basi EL alipohamia cdm, Jamaa akasema "hakuna cha magufuIi wala nani, Mimi ni Safari ya matumaini tu" hapo nikajua kweli EL anakubalika na wengi.
Ni Mtazamo tu.

Dah mwanangu nimefrahi sana maana yaan kama mimi tu vile
 
Kitaani kwangu Gerezani Team Pombe tyu , poleni sana ......Ubunge ndio wengi watapigwa
 
mtoa mada kasema kabisa maneno ya kitaa,kijiweni,bar watu wanawazungumziaje wagombea hao,na kasema kabisa hamaanishi uchambuzi yakinifu!kama huna maneno toka pande hizo alizotoa mtoa mada pita hivii!kwani lazima aseme ktk mtizamo unaotaka wewe?tuheshimu mtizamo wake
 
Kwetu wanasema chadema imeuzwa wanasubiri dr adhibitishe hilo
 
Huku kwetu habari ni Lowassa tu. Magufuli nakuta habari zake huku JF.
 
huku mtaani kwetu na maeneo ninayotembelea hata vile vijiwe maarufu vya kahawa ni lowasa tuuu.....yaani anasubiri kuapishwa tuuuu
 
mtoa mada kasema kabisa maneno ya kitaa,kijiweni,bar watu wanawazungumziaje wagombea hao,na kasema kabisa hamaanishi uchambuzi yakinifu!kama huna maneno toka pande hizo alizotoa mtoa mada pita hivii!kwani lazima aseme ktk mtizamo unaotaka wewe?tuheshimu mtizamo wake

Nashukuru kwa uelewa wako mkuu.

Kuna wengine wanaishia kutukana kwasababu vijiweni kwao anashabikia mgombea wasiempenda, Ukweli tuukubali tuache kujidangnya.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom