UKAWA kusimamisha mgombea Urais 2015

H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Points
2,000
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 2,000
King Majuto ndio mgombea nimesikia hizo tetesi .....
 
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
377
Points
195
M

Mtagingwembe

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
377 195
Wakati wa kuunda UKAWA na muungano wake hakukuhitajika ushauri wako BabbOchu, kadhalika juu ya swala la mgombea urais wa UKAWA, hauhitajiki ushauri wako. UKAWA kuna watu kibao wenye vipaji toka kwa muumba wao ambao wanaweza wakakaa na kuamua nani agombee nafasi ipi? Kwa usipoteze muda wako kwa ajili ya hilo, wewe endelea na mambo yako hayo ya mgombea uraisi waachie UKAWA wenyewe; sawa?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,384
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,384 2,000
Wakati wa kuunda UKAWA na muungano wake hakukuhitajika ushauri wako BabbOchu, kadhalika juu ya swala la mgombea urais wa UKAWA, hauhitajiki ushauri wako. UKAWA kuna watu kibao wenye vipaji toka kwa muumba wao ambao wanaweza wakakaa na kuamua nani agombee nafasi ipi? Kwa usipoteze muda wako kwa ajili ya hilo, wewe endelea na mambo yako hayo ya mgombea uraisi waachie UKAWA wenyewe; sawa?
Very well said Mtagingwembe
 
Last edited by a moderator:
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
4,071
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
4,071 2,000
Yaani lipumba aache kugombea urais,slaa aache kugombea urais? Maalim seif aache kugombea urais? Jua litachomoza magharibi
Hapo ndo kwemye moyo. Nani asimame? hapo anayakiwa popula man
kwa bara- Slaa NA Zanzibar - Maalim SEIF
 
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
894
Points
195
M

Makaura

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
894 195
Habari za asubuhi GT,ninaamini mmeamka salama. Kwakweli nimekua mmoja watu wanaounga mkono makubaliano ya ukawa. Na moja ya makubaliano ni kumsimamsha mgombea mmoja ktk jimbo/kata na atatoka ktk chama ambacho kinachoongoza ama kilichoshka nafasi ya pili ktk uchaguzi wa mwaka 2010. Swali ni je, kama hicho chama kimeshuka sana kisiasa ktk eneo hlo kuliko chama kingne?(yaani kiasi kwamba wananchi wanapenda sana mgombea kutoka chama tofauti). Mfano mwaka 2010 ktk Jimbo la Tripoli (mfano) Chadema kilishnda kwa 40% wakati ccm kilishnda kwa 49%. Lakini inavyoonekana kwa sasa NLD inakubali sana ktk jimbo hlo kuliko chadema. Je, hapa UKAWA watafanyeje? Embu wadau tuwape ushauri UKAWA. Cc Dr.W.Slaa
 
Last edited by a moderator:
B

BabbOchu

Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
25
Points
0
B

BabbOchu

Member
Joined Apr 4, 2014
25 0
Kwa maana iyo hata masidiwani pia wawe na vigezo ivyo ivyo, sasa kuna aja gani ya kuwa na ukawa na si Chadema? Acheni ubinafsi, kwa mtindo huu hatotoki CCM ngoo,
 
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
745
Points
225
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
745 225
Hatimaye imebainika UKAWA limekuwa ni jukwaa la walaji na watafuta umaarufu na kwamba muda wowote watasambaratika kutokana na kinachoelezwa na wataaluma wa Siasa kuwa kimejaa wasaka tonge kutoka kambi za fisi. Kila mmoja anataka ndio awe mgombe urais katika uchaguzi mkuu (LIPUMBA, SLAA, MBOWE, ZITO,MBATIA N.K).

My take: CCM Oyeee!!!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,049
Points
2,000
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,049 2,000
Huu utumbo nilitegemea sana kwa kutoka kwako. Pole sana jipange.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,528
Points
2,000
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,528 2,000
Haya huyasemi bure lazima yana ujira kwako, na watz wa leo sio wale wa jana, anza maandalizi ya kuwa mpinzani, siyo kazi ngumu nitashare na wewe experience yangu......
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,023
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,023 1,250
Mtu yeyote anayeotea, kushabikia na kufurahia kusambaratika kwa UKAWA ni adui mkubwa wa Watanzania. NI mtu anayependelea hali iliyopo sasa iendelee kuwepo. Hali hiyo ni ufisadi uliokithiri, uonevu, ukosefu wa huduma, utawala mbovu na maisha duni waliyo nayo Watanzania. Ushindani wa kisiasa utahakikisha kuwa mabovu yote hayo yatatokomezwa.
 
B

Bawafe

Senior Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
167
Points
225
B

Bawafe

Senior Member
Joined Dec 1, 2014
167 225
Kwa hii post sidhani kama waliokutuma watakulipa!
 
Agogwe

Agogwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
1,087
Points
1,225
Agogwe

Agogwe

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
1,087 1,225
Mtu yeyote anayeotea, kushabikia na kufurahia kusambaratika kwa UKAWA ni adui mkubwa wa Watanzania. NI mtu anayependelea hali iliyopo sasa iendelee kuwepo. Hali hiyo ni ufisadi uliokithiri, uonevu, ukosefu wa huduma, utawala mbovu na maisha duni waliyo nayo Watanzania. Ushindani wa kisiasa utahakikisha kuwa mabovu yote hayo yatatokomezwa.
UKAWA iko kama popo yaani ndege si ndege, mnyama si mnyama. Itasambaratika tu
 
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,306
Points
2,000
TEKNOLOJIA

TEKNOLOJIA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,306 2,000
Mwaka wa uchaguzi mkuu wa Rais,Wabunge na Madiwani hatimaye umewadia.Hapa tuiangazie CHADEMA kwenye nafasi ya mgombea Urais,Nani kati ya Mwanasheria machachari Tundu Antipas Mughwai Lissu na Dr Wilbrod Peter Slaa anafaa kukiwakilisha chama?Je kwa mawazo yako ni nani kati ya hawa wanasiasa wawili makini anaweza kupata kura muhimu za vijana,wanawake,wakristo,waislamu,wapagani,wahindu,watu wa utaifa (race) tofauti tofauti?
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,569
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,569 2,000
Wananchi watajulishwa muda ukifika. Taratibu husika zitafuatwa na mwenye sifa ATAOMBWA kugombea na sio kujipitisha huku na huko kama kahaba kama wafanyavyo upande wa pili.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,569
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,569 2,000
Waislamu humuwataki? Im not surprise
Hayo ni mawazo yake achana naye. Mwenye sifa atombwa kugombea muda sahihi ukifika; Chadema hakuna kujipitisha kama kahaba.
 

Forum statistics

Threads 1,335,209
Members 512,271
Posts 32,499,212
Top