UKAWA kusimamisha mgombea Urais 2015

taa nyekundu

taa nyekundu

Member
Joined
May 15, 2015
Messages
88
Points
95
taa nyekundu

taa nyekundu

Member
Joined May 15, 2015
88 95
Dr slaa ndo wale wale tu, ataiuza nchi Yule, kwanza atawajaza wale jamaa wa ukanda ule ambao wanapenda sana mshiko,
Prof ndo kila kitu UKAWA
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
10,014
Points
2,000
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
10,014 2,000
UKAWA hata wakisimamisha jiwe wataishinda CCM,wakimsimamisha Dr slaa ndiyo kabisaa itakuwa ni kama kumsukuma mlevi vile.

CCM imechoka mpaka basi inaufyata mpaka kwa wanachama wake iliyowapa card yenyewe wanapotakiwa kuchukuliwa hatua baada ya kuharibu.
 
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
3,044
Points
1,225
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
3,044 1,225
The beautyful ones are not yet born- Ayi Kwei Armah.
 
A

AIR MISSILE 2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2013
Messages
500
Points
170
A

AIR MISSILE 2015

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2013
500 170
Kiukweli ukiacha ushabiki maandazi, mtu mtiifu na pekee wa kuikwamua hii nchi, mwenye uchungu na matatzo yanayowakabiri watanzania, ni Dr. W. P. Slaa!!

Mtu huyu akitamka neno unaliona hadi rohoni mwake!!
 
N

nyamnini

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
2,731
Points
2,000
N

nyamnini

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
2,731 2,000
Lipumba anatosha kupeperusha bendera ya ukawa.
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,281
Points
2,000
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,281 2,000
Niwa na tumaini kubwa juu ya UKAWA,Rais wa 5 atakuwa ni kati ya
1.Dr Slaa
2.Tundu Lissu
Hawa ni viongozi waandamizi wa CHADEMA,Chama ambacho kinatarajiwa kumtoa mgombea urais kupitia UKAWA kutokana na uimara wa chama nchi nzima.
Tanzania ijiandae kuongozwa kiweledi kabisa na mmoja wa hawa makamanda.
 
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
2,258
Points
1,500
moto2012

moto2012

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
2,258 1,500
Team TL hapa, natamani apewe hiyo fursa.
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Points
1,250
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 1,250
Nadhani si dhambi kuwa critical katika choice ya prof Lipumba na Dr Slaa.Watu hawa record zao kwa wapiga kura nadhani ziko wazi na ni rahisi mtu yoyote kujua na anapendwa kwa wananchi.

Unaweza kusema maneno yako mazuri kuhusu Lipumba,labda ukasema ni Prof wa uchumi.Lakini at the end lazima kuangalia nani ata chagulika kirahisi zaidi.Kulifanyika uchaguzi 2010 na wote waligombea nani alipata kura nyingi?

Kulifanyika uchaguzi wa serikali za mitaa chama cha nani kilishinda zaidi?jibu ni kuwa cha Slaa.Katika hali ya udini ulivyo tembea wakati wa jk,Watanzania watakuwa makini sana kuhusu dini za wagombea.

Kumbuka kwa tafiti zilizopo wakristo ni 65%,na waislamu ni 30%.unaweza kuona itakuwaje kukiwa na uzingatifu wa dini.Hivyo Ukawa wata kuwa kwenye nafasi nzuri zaidi wakimweka Dr Slaa.
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Points
1,250
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 1,250
Mlio sema Lipumba ana faa changieni sasa!
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Points
1,250
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 1,250
Kwa mujibu wa Gazeti la Mwananchi, UKAWA wana mpango wa kuweka Mgombea Urais 2015

- Aidha, wana mpango wa kusimamisha mgombea ubunge mmoja katika majimb
- Mbowe, Mbatia na Lipumba wazungumza na kudai ni mapema mno kutoa maelezo juu ya umoja wao!

- Vyama vimeshapeleka mapendekezo kwenye sekretarieti za vyama husika kwa ajili ya kufanyiwa uchambuzi wa kufanikisha hili

- Mbowe adai kuunganisha nguvu ya vyama vya upinzani ni suala ambalo halikwepeki kwakuwa Siasa za sasa ni dynamic (zinabadilika) na fikra za jana ni tofauti na za leo.

- Lipumba adai Katiba imewaunganisha wapinzani na kuongeza kuwa huu ni mwanzo mzuri unaoweza kutoa mwanga wa nini kitatokea mbeleni.

- Mbatia asisitiza kuwa suala la wapinzani kuungana si la kujadili maana ndiyo mahitaji ya wananchi kwa sasa!
Wewe ulitaka ile kwako?
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,231
Points
2,000
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,231 2,000
Nadhani si dhambi kuwa critical katika choice ya prof Lipumba na Dr Slaa.Watu hawa record zao kwa wapiga kura nadhani ziko wazi na ni rahisi mtu yoyote kujua na anapendwa kwa wananchi.

Unaweza kusema maneno yako mazuri kuhusu Lipumba,labda ukasema ni Prof wa uchumi.Lakini at the end lazima kuangalia nani ata chagulika kirahisi zaidi.Kulifanyika uchaguzi 2010 na wote waligombea nani alipata kura nyingi?

Kulifanyika uchaguzi wa serikali za mitaa chama cha nani kilishinda zaidi?jibu ni kuwa cha Slaa.Katika hali ya udini ulivyo tembea wakati wa jk,Watanzania watakuwa makini sana kuhusu dini za wagombea.

Kumbuka kwa tafiti zilizopo wakristo ni 65%,na waislamu ni 30%.unaweza kuona itakuwaje kukiwa na uzingatifu wa dini.Hivyo Ukawa wata kuwa kwenye nafasi nzuri zaidi wakimweka Dr Slaa.
Kuna utamaduni na desturi imejengeka miongoni mwa wapiga kura na watanzania kwa ujumla.... Inaenda kizamu zamu, Akitoka Mkristo, anaingia muislamu.

haipo kwenye sheria..... ila ni utamaduni....
 
M

M4c2015.

Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
10
Points
0
M

M4c2015.

Member
Joined Apr 6, 2015
10 0
Hiyo sensa ya wakristo kuwa wapo asilimia 65%na waislamu 30% ilifanyika lini??acha kupotosha na data zako feki
 
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
3,195
Points
2,000
Jp Omuga

Jp Omuga

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
3,195 2,000
Hivi mpaka sasa UKAWA hawajaanza mchakato wa kumpata mgombea wao..??
Au wanasubiri matokeo ya mnyukano ndani ya ccm??
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,307
Points
1,500
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,307 1,500
Mabaduiliko ya sheria ya uchaguzi yanazuia vyama kuungana
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
19,527
Points
2,000
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
19,527 2,000
Majamaa mengi yameshabadilisha ID zao. Hayaonekani kabisa kwa sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,195
Top