Ukawa kuanza oparesheni mkoa wa dar 6/8/2014

Ukawa kuanza oparesheni mkoa wa dar 6/8/2014

Serikali tatu ndio zinafaida kwan wasakatonge watapata nafasi ya kutawala. Ndg si unajua tena ile juisi ya ikulu ni shida ukishaonja unatamani kuchonga mznga...
haa haa,kweli maccm yanapumulia mashine!
 
Mkuu habari ya mjini mimi ni gogo la udi unavyo lichoma nazidi kunukia
 
Serikali tatu ndio zinafaida kwan wasakatonge watapata nafasi ya kutawala. Ndg si unajua tena ile juisi ya ikulu ni shida ukishaonja unatamani kuchonga mznga...

sasa huyo raisi wa tanganyika atakaa ikulu gani? au watabanana marais wawili wa muungano na wa tanganyika pale magogoni?
 
na hizo serikali 2 zina faida gani kwa watanzania? Ndo zinatuongezea kero za muungano au kupunguza?

hebu nieleze faida ya serikali tatu kwa maendeleo ya taifa.. mimi sioni faida yoyote zaidi ya kuongeza umasikini tu kwa watanzania
 
Wana jamvi kuna taarifa ambayo bado haijathibitishwa kuwa kuanzia tarehe tajwa hapo juu ni kwamba wana ukawa watapiga mikutano ya hadhara kata zote mkoa wa dar kuomba uungwaji mkono mpana wa wananchi dhidi ya wale ccm wanao kataa maoni ya katiba ya wananchi,timu ya wabunge,madiwani,wanaharakati na watu maarufu nchini watagawana kata za mkoa wa dar kupiga mikutano ya hadhara kwa siku 4 mfurulizo na hatimae kuhitimisha mkutano wa hadhara mkubwa jangwani ambao timu nzima ya ukawa bara na znz itakuwepo jangwani,hivyo wananchi jiandaeni na kuwapokea ukawa dar kwa fujo!ccm hawaponi kwa dhambi ya kunyonga maoni ya wananchi
Wananchi wa Tanzania msiwadhanie ni wajinga kufuata kila wanalotaka ukawa. Mnajidanganya. Mtaaibika.
 
sasa hapo patamu, lazma kieleweke, ccm wanafikiri waTz ni mbulula kama wao, pamoko UKAWA

Hello Moderators, Invisible, Paw, et. al. Naomba kuleta malalamiko rasmi, ID niliyoi-quote ni so abusive; please, fanyeni utafiti, ni tusi baya sana kwa wale watani zetu. Haipendezi.
 
Last edited by a moderator:
Hello Moderators, Invisible, Paw, et. al. Naomba kuleta malalamiko rasmi, ID niliyoi-quote ni so abusive; please, fanyeni utafiti, ni tusi baya sana kwa wale watani zetu. Haipendezi.

hebu iangalie na hiyo ya kwako kama inapendeza
 
Last edited by a moderator:
Kule wanadanganyika ila siyo Dar hapa ni bongo bhana mbululazi wako huko

kuna mwanasiasa mmoja alishasema watu wa Dar wamezowea kula vichwa, miguu na utumbo wa kuku kumbe alikuwa sahihi, ndo maana akili zenu wengi zimedumaa na wavivu kufanya maamuzi.
 
NDIO JAMBO LA MAANA SANA,njooni UKAWA kwetu wananchi ili mtupe elimu kibao ili hawa wanafiki wa CCM waaibike
 
Hello Moderators, Invisible, Paw, et. al. Naomba kuleta malalamiko rasmi, ID niliyoi-quote ni so abusive; please, fanyeni utafiti, ni tusi baya sana kwa wale watani zetu. Haipendezi.

hahaaaaa,, mkuu nawe umeiona kumbe, yawezekana kaitumia kwa makusudi au kwa kutojua maana yake, ila Tumsitiri kwa hilo kwani hajatukana mtu
 
Last edited by a moderator:
Wana jamvi kuna taarifa ambayo bado haijathibitishwa kuwa kuanzia tarehe tajwa hapo juu ni kwamba wana ukawa watapiga mikutano ya hadhara kata zote mkoa wa dar kuomba uungwaji mkono mpana wa wananchi dhidi ya wale ccm wanao kataa maoni ya katiba ya wananchi,timu ya wabunge,madiwani,wanaharakati na watu maarufu nchini watagawana kata za mkoa wa dar kupiga mikutano ya hadhara kwa siku 4 mfurulizo na hatimae kuhitimisha mkutano wa hadhara mkubwa jangwani ambao timu nzima ya ukawa bara na znz itakuwepo jangwani,hivyo wananchi jiandaeni na kuwapokea ukawa dar kwa fujo!ccm hawaponi kwa dhambi ya kunyonga maoni ya wananchi

Hiyo itakuwa siku moja baada ya bunge kuanza dodoma.Go go UKawa
 
Dar hakuna ndugu zao make wachaga wako kimara tu.

Racism is a refuge for the ignorant.It seeks to divide and to destroy. It is the enemy of freedom, and deserves to be met head-on and stamped out.

Pierre Berton
 
Back
Top Bottom