THE BIG SHOW
JF-Expert Member
- Feb 28, 2012
- 18,855
- 15,196
Wamewatoa kwenye escrow na sasa wamewahamishia kwenye katiba mpya.
Wanajua fika ile IMTU isingeweza kuwasahaulisha vilivyo.
Hadi watanzania watapoachana na kuumbatia unafiki vifuani mwao ndipo mungu ataleta nusura kwa taifa hili.
Unless otherwise CCM itawatalawa hadi muingie makaburini.
Wanajua fika ile IMTU isingeweza kuwasahaulisha vilivyo.
Hadi watanzania watapoachana na kuumbatia unafiki vifuani mwao ndipo mungu ataleta nusura kwa taifa hili.
Unless otherwise CCM itawatalawa hadi muingie makaburini.