Dr Chew Ing Gum
Senior Member
- Aug 7, 2017
- 161
- 229
Vyeti vya mhandisi aliyesema ni "expansion joints" inabidi vihakikiwe mara moja.
Tatizo mkulu anatokea kwenye nyumba za tembeInashangaza sana.
Halafu walisema zile picha za expansion joint zilikuzwa, bongo usanii hauwezi kwisha.
Bora mkuuHapo ndio pa kushangaza ! Mtoto wa dadaangu niliyemuondoa kwa haraka mle akirudi tena mnifukuze jf .
Hawa ndiyo ma-engineer wa CCM.Labda wanaziimarisha Nyufa
Kila mtu anaona kwa jicho lake.Mnapoona haya mnatakiwa muone na mazuri pia.
nashangaa hawajatumbuliwa hadi leo
Hawa ndio wanaofanya hii fani wote tuonekane wapuuzi. Tunazarauliwa hadi na wakuu wa wilaya.Sasa kama hizo nyumba ni expansion joint za kawaida, kwa nini wanafanya ukarabati tena? shame engineer.
Hii inaonyesha nikiasi gani hata tunaojua maana ya expansion joint tunaonekana mazuzu.Tena wanadai kuwa wanaondoa plasta ili kujua tatizo liko wapi!
Halafu wanatuambia kuwa ni expansion joint na waliitegemea
Wanajua watanzania wengi hawajaenda shule huku wamesahau kuna shule nyingi za kata, shule binafsi mpaka vyuo.Expansion joints cracks toka lini zikafanyiwa ukarabati?! Nchi hii iko na wasomi wapumbavu kupita kiasi, wakati wanahadaa umma kuwa zile zilikuwa ni expansion joints za kawaida ili hali wakijua wanasema uongo ilikuwa kwa manufaa ya nani?! Awamu hii tutashuhudia mengi sana!
Tutajuaje amerudi ilihali hatumjui?.Hapo ndio pa kushangaza ! Mtoto wa dadaangu niliyemuondoa kwa haraka mle akirudi tena mnifukuze jf .
Unazifahamu GPA za UDOM wewe ?Vyeti vya mhandisi aliyesema ni "expansion joints" inabidi vihakikiwe mara moja.
Wamekiri kosa waliziba expansion joints.
Halafu anasema walizitarajia.Sasa kama hizo nyumba ni expansion joint za kawaida, kwa nini wanafanya ukarabati tena? shame engineer.