Ujumbe mahsusi kwa Wachungaji wenye Mabodigadi

Ujumbe mahsusi kwa Wachungaji wenye Mabodigadi

Kuna wachungaji na wahubiri wengi leo wanatembea na mabodigadi, hata wakiwa wanahubiri mabodigadi wanawazunguka.
Biblia inasema kwenye kitabu cha Yeremia 17:5 Bwana asema hivi, Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, Amfanyaye mwanadamu kuwa kinga yake Na moyoni mwake amemwacha Bwana.

HAYO SIO MANENO YANGU, NI YA MUNGU MWENYEWE

Wape wape bujibuji mayuda iskarioti hao kazi kupoteza kondoo za B wa na tu.
 
Mleta mada kunukuu Biblia na wao watuletee vifungu vya kumwamini binadamu na kumfanya kinga ya Maisha yao .!!!

napenda kukujibu kwa andiko hilo la mleta mada kkwa mifano
.Hivi rais ameraniwa na mungu anavyolindwa na bodygard. unazani anawategemea wale bodygard au JESHI. Tafakari vizuri.
Je kwa mawazo yako hawa WAHUBIRI wanavyoweka bodygard ina maana ndio wanawategemea na kuwafanya kuwa kinga!
Naomba nikujulishe kuwa wao hutegemea jeshi la MBINGUNI NA KIONGOZ WAKE NI GOD. UPO hapo
kama unabisha peleka vijini vyenu uone kasheshe yake.
 
Kuna wachungaji na wahubiri wengi leo wanatembea na mabodigadi, hata wakiwa wanahubiri mabodigadi wanawazunguka.
Biblia inasema kwenye kitabu cha Yeremia 17:5 Bwana asema hivi, Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, Amfanyaye mwanadamu kuwa kinga yake Na moyoni mwake amemwacha Bwana.

HAYO SIO MANENO YANGU, NI YA MUNGU MWENYEWE

Yaani ndio maana Biblia imeandikwa ni raisi sana ngamia kupenya kwenye tundu la sindano kuliko tajiri kuingia ufalme wa mbinguni kuna hawa watu waliojaliwa usafiri kwa mfano ni siku ya ibada anamwona mtu anaenda kusali tena kanisa lilelile analosali lakini kusimamisha gari lake na kutoa sadaka ya lifti anaona kama atakuongezea uhai na hawa bujibuji unawazungumziaje halafu mtu kama huyo anaenda kupokea sakramenti na hawa unawazungumIaje manake tuwekane sawa kiimani.
 
😱Lakini mimi.ngoja.nitafsiri tofaut kidogo na wenzangu.. Huo mstari mwshon unatoa sharti la kukwacha Bwana..... Yani una bodigadi halafu unaacha kabisa kumtegemea Mungu... Hapo Biblia yanena UMELAANIWA... lakini kama unamtumia mwanadamu katika kukulinda bila kuacha kutegemea ulinzi wa Bwana.. BasI HUJALAANIWA

hii ni sawa tu na kusafiri na basi linaloendeshwa na mwanadamu bila kumwomba Mungu awaongoze safarini. .. Umelaaniwa

lakini kama unategemea bus likufikishe kule uendako na unamwomba Mungu aiongoze safari yako Na amwongoze dereva kuwafikisha salama basi HAMJALAANIWA

lakin shida ya walimwengu wamemsahau kabisa Mungu

#kutafisiri Biblia kazi ngumu😱

Ndugu soma vizuri maandiko na kuyaelewa na kuna sehemu pameandikwa mtasoma lakini hamtaelewa , mtasikia lakini hamtasadiki chonde usijeukawa mmoja wao.
 
Sasa tatizo liko wapi????

tatizo halipo kama hauamini maandiko ya bibilia.

kama kuna mtu angehitaji mabodigadi wa kwanza alikuwa ni Yesu Kristo maana alikuwa anatafutwa kuuawa kila wakati, lakini maisha yake ni kelelezo kwa kila anayemuamini.

Mfalme daudi alikuwa na mabodigadi kama kiongozi wa kisiasa uzia, shama, na jeili. wakati huo huo watumishi wa Mungu manabii zaidi ya kuwa na wasaidizi wa kazi ndogondogo kama elisha na Gehazi. Hawakuwa na mambo hayo maana wao ni mfano hai jinsi Mungu anavyooperate.

mifano:
vijana watukutu walipomcheka elisha anakipara - Dubu walitokea kwa muujiza wakawala wote.
majeshi ya adui yalipotaka kumuua elisha - Mungu aliwapiga upofu.
Petro alipotaka kujifanya bodigadi na kumkata jamaa sikio - yesu alimkemea na kumkataza.
Jeroboam ailipotaka kupiga nabii wa Mungu Mkono uliganda na kukauka.
Kikosi kizima kilipomsogelea elsha kumdhuru - waliuawa wote hadi kikosi kingine kilipoamua kuja kwa unyenyekevu

Mungu aliporuhusu mabaya yawapate akina stephano - walikufa huku wanafuraha wakimuona Mungu,
Paulo na wenzke wamewahi Kupigwa hadi jamaa wakadhani wamekufa. lakini walisimama na kuendelea na majukumu yao.

Mungu anaposema tusimtegemee mwanadamu anamaanisha ananjia maelfu ya kulinda watumishi wake.

Soma bibilia,
wanachokifanya hawa ndugu ni ubinadamu na kumshushia Mungu hadhi. Mungu ni yule yule jana, leo na kesho
 
Upuuzi mtupu"MADA ZINGINE ZIMEJAWA NA USHETANI MKUBWA,HIVI JAMBO LA WATUMISHI KUWA NA WALINZI NALO NI NONGWA.?.hivi HAMJUI KAMA WATUMISHI WA SASA WANAISHI MAISHA YA HATARI....??hamkumbuki YESU alikuwa na wanafunzi wake lakini hao hao ndio walikuwa Ndio walinzi wake?hivi mnadhani kuwa na Huduma kubwa ni mchezo?NASHANGAA KITU KINGINE,WATU WENGINE HAPA NI WAKATORICK,WALE AMBAO WANAMUONEA HAYA YESU,NA WENGINE WAANGLICANA,WALE AMBAO INJIRI KWAO YA YESU BADO INAYUMBAYUMBA,ETI NDIO WANACOMMENT HAPA,UPUUZI MTUPU,

Mkuu...msitetee ujinga...!! Kuleta mabodigadi...kwenye majengo yanayoitwa makanisa inaonyesha nikwakiasi waumini wanatapeliwa so wanaogopa huenda akatokea mlalamishi mmoja....akaleta cheche...kiukweli....
 
Mkuu...msitetee ujinga...!! Kuleta mabodigadi...kwenye majengo yanayoitwa makanisa inaonyesha nikwakiasi waumini wanatapeliwa so wanaogopa huenda akatokea mlalamishi mmoja....akaleta cheche...kiukweli....

Hivi mnataka kuanzisha tena wimbi la uchomaji wa Makanisa????na kwamwagia viongozi wa dini tindikali???maana nia yenu makanisa na viongozi wakose Ulinzi ili mtimize haja zenu,hao walinzi wanalipwa ninyi kinawauma nini???Walinzi wataendela kuwapo tu.
 
Aisee......!!! Hivi pale inakua anajaribu kuonesha kua nae ni muheshimiwa sio? Sasa kwani mtu wa Mungu anahitaji ulinzi wa mwanadamu?

'....Bwana asipoulinda mji, yeye aulindae akesha bure...' Mwisho wa kunukuu.

'....Watu wangu wanaangamia kwakukosa maarifa..........' wisho wa kunukuu.

'....za kuambiwa changanya na za kwako......' Mwisho wa kunukuu.

Yesu mwenyewe hakuwa na bodigurd..hata wanafunzi wake wapendwa walimkimbia...wachungaji wa aina hii ni matapeli tu..papa mwenyewe hawezi kuhubiri huku mtu anamlinda..iweje nyie matapeli na wezi..kazi kutembea na wake za watu na kuvunja ndoa zao!wapumbavu hawa..hamwezi kuuona ufalme wa mbinguni..ni jehanamu linawahusu!
 
Nabii Isaya aliandika
Mungu asipoulinda mji waulindao wanafanya kaz bure na Mungu asipoujenga mji waujengao wafanya kazi bure;
Ila tukumbuke sisi tunahukumu matendo lakin Mungu anahukumu mawazo yale yaliyopo moyoni hivyo sio kazi yetu kuhukumu wenzentu
 
😱Lakini mimi.ngoja.nitafsiri tofaut kidogo na wenzangu.. Huo mstari mwshon unatoa sharti la kukwacha Bwana..... Yani una bodigadi halafu unaacha kabisa kumtegemea Mungu... Hapo Biblia yanena UMELAANIWA... lakini kama unamtumia mwanadamu katika kukulinda bila kuacha kutegemea ulinzi wa Bwana.. BasI HUJALAANIWA

hii ni sawa tu na kusafiri na basi linaloendeshwa na mwanadamu bila kumwomba Mungu awaongoze safarini. .. Umelaaniwa

lakini kama unategemea bus likufikishe kule uendako na unamwomba Mungu aiongoze safari yako Na amwongoze dereva kuwafikisha salama basi HAMJALAANIWA

lakin shida ya walimwengu wamemsahau kabisa Mungu

#kutafisiri Biblia kazi ngumu😱

Mfano wa bodigadi na gari ni vitu viwili tofauti..unaposema unamtumaini mungu akulinde huku unalindwa na binadamu huo ni unafiki!kufa kama mungu anataka ufe utakufa tu hata kama umejificha uvunguni..acha wakuue si unaenda peponi..paradiso..sasa woga wa nn?
 
Yaani wale wa Geo Dave hakuna mfano utazani askari wa Obama Full Dark in Blue na tinted glass wakati yeye ametinga Nyeupe hadi kiatu na soksi. Halafu gari zinaondoka kwa msafara ni Vogue nne Nyeusi. Ujio wake Biafra 2009 ulinitoa nishai.
 
Mhubiri mmoja mkenya alihoji : iweje mtu akuhubirie kuwa mbinguni kuna raha na makao mazuri sana. Hakuna magonjwa, njaa, n.k. Halafu yeye aogope kufa ili aachane na shida za dunia!?
 
Kalaga Baho mnajifanya mnajua sana kuliko wachungaji na mnajifanya Mnajua sana kuchamba kuliko Masheikhe wenu.
 
Yesu alikuwa na mabodigadi?
Yesu na hawa wahubiri, ni yupi mwenye maadui wengi?

Tatizo hamjui maandiko bali mmekariri kwani Petro alimkata sikio yule jamaa kwa nini????? mpaka yesu kamwambia aweke kisu alani mwake.

Petro alikuwa ni bodyguard?
Bujibuji nimesoma mtiririko wa shule unayomwaga hapa. Nimeipenda, swali la Echolima likaniweka attention nione utajibu nini? Kwa jibu lako nimejua kuwa hubahatishi kile unachoandika katika thread hii.
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji naona hu mbali na Ufalme wA mUNGU

Basi sasa, Bwana wa majeshi asema hivi, Zitafakarini njia zenu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom