Ujumbe mahsusi kwa Wachungaji wenye Mabodigadi

Ujumbe mahsusi kwa Wachungaji wenye Mabodigadi

Pole sana maana wewe ni kipofu wa maandiko,Biblia si kama quran unakariri unaposoma,hiki ni kitabu cha pekee angalia mtapotelea humo.
Bujibuji niongezee na Mathayo 10:28
Msiwaogope wauao mwili, wasiweze kuiua na roho; afadhali mwogopeni yule awezaye kuangamiza mwili na roho pia ktk jehanum.
 
Last edited by a moderator:
Yesu alikuwa na mabodigadi?
Yesu na hawa wahubiri, ni yupi mwenye maadui wengi?
Watumishi hawaogopi kifo wala magaidi maana kifo kipo tu kwa njia yoyote lakini Mungu alitupa akili ili tusiwe Easy-target au Soft-target ndiyo maana tunaweka magufuli kwenye milango yetu,

hata ukiona nyoka unachukua tahadhali ya kukimbia au kama una uwezo unamuua, hatuwezi kujiachia achia tu lazima tahadhali ichukuliwe hasa kwenye ulimwengu wa sasa ambao kuna dini na watu wengine wanadai kuwa ni wa AMANI wakati siyo kabisa, watu wanaingia kanisani kwa lengo la kuchafua AMANI, na wengine wanaingia Misikitini hawana lengo jema wao wana uchu wa kumwaga damu isiyo na hatia.
 
Naona mna mpango wa kumvamia Gwajima bahati nzuri yeye ana walinzi kapambaneni nao tuone.
Dhihaka haitoki kwa Mungu. Kama mhubiri anafanya mambo yasiyompendeza Mungu lazima ajilinde kwa nguvu zake mwenyewe ie kutumia hela kwa ajili ya ulinzi (mishahara ya mabodigadi)
 
Tatizo hamjui maandiko bali mmekariri kwani Petro alimkata sikio yule jamaa kwa nini????? mpaka yesu kamwambia aweke kisu alani mwake.
Yesu alikuwa na bodigadi?
Je nani alikuwa anakusanyiko kubwa kati ya Yesu na hawa wahubiri wetu?
 
mkuu bibilia yenyewe imeshasema. unataka tujadili nini tena.

mm naona kama ni vipofu wanaowangoza vipofu wenzao. bible ndio kila kitu
 
tugende kikwetu ni TWENDE
Mh haya yote ni mahangaiko ya wanadamu wanalinda nafsi zao huku wakilitangaza jina la Mungu kuwa ni ngome yao huku hawasadiki wakiweka walinzi kuwalinda
 
Sasa hapa kuna angalizo. Kwa kuwa Bwana asipoijenga nyumba wajengao wafanya kazi bure", haina maana kwamba tusijenge nyumba na tumwachie Bwana ajenge.

Bwana sipoulinda mji walindao wakesha bure, haina maana tusichukue tahadhari. Kumbuka kuna andiko limesema "watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa". Maarifa!.

Fimbo ya musa haikukausha bahari, lakini ni nyenzo Mungu alimwambia Musa aitumie ili Mungu akaushe maji yale.

"Inuka uangaze", au '"Raise and shine", kuinuka ni jukumu letu, na tunapoinuka, Mungu anatufanya tuangaze.

Ninatumai una nia njema ya kusidiana awzo katik kulitaaari hili la Watumishi wa Injili ya Mungu kuwa na walinzi 'binadamu'. Naomba nitafakari kwa akili ya kawaida kabisa.

Ulimwengu wa Roho una mambo ya kutisha sana (majini, mapepo etc) ambayo ni nadra sana kukabilika kwa nguvu za damu na nyama. Hivi kweli mtumishi ninamtegemea apambane na mapepo saba, wachawi, majini etc anahitaji ulinzi wa mwanadamu mwenzie alievalia miwani myeusi ili amkinge na hatari za kawaida za kwenye ulimwengu wa nyama???

Nieleweshe tafadhali!
 
Dhihaka haitoki kwa Mungu. Kama mhubiri anafanya mambo yasiyompendeza Mungu lazima ajilinde kwa nguvu zake mwenyewe ie kutumia hela kwa ajili ya ulinzi (mishahara ya mabodigadi)

Lakini watumishi wengi sasa hivi wameacha kuhubiri injili ya kweli iletayo wokovu na badala yake dhihaka,matusi kwa watumishi wenzao ndiyo kazi waifanyayo.
Mungu atuhurumie
 
Kuna wachungaji na wahubiri wengi leo wanatembea na mabodigadi, hata wakiwa wanahubiri mabodigadi wanawazunguka.
Biblia inasema kwenye kitabu cha Yeremia 17:5 Bwana asema hivi, Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, Amfanyaye mwanadamu kuwa kinga yake Na moyoni mwake amemwacha Bwana.

HAYO SIO MANENO YANGU, NI YA MUNGU MWENYEWE

hujui kitu nyamaza na ushindwe kwa jina la yesu mbona daudi alikua na walinzi wa kiroho na wa kimwili...mashujaa wa daudi
 
Funua Biblia yako unionyeshe sehemu iliyoandika kuwa Petro alikuwa ni bodyguard.

Tumia akili yako na jiulize aliyekuwa anakamatwa ni yesu kwa nini Petro aliamua kuwashambulia????
 
Yaani wachungaji wa leo wana mabodigadi, na wengine wanatumia nguvu za giza
 
Lakini watumishi wengi sasa hivi wameacha kuhubiri injili ya kweli iletayo wokovu na badala yake dhihaka,matusi kwa watumishi wenzao ndiyo kazi waifanyayo.
Mungu atuhurumie

Pengo kapewa Cash yake tatizo liko wapi???
 
Aisee......Naona hatari ya 'Mafundisho Manyonge' kunyemelea madhabahu!

Haingii akili hata kidogo eti unategemea Mungu una amini kabisa Mungu ni mlinzi na anaweza yote halafu eti bado unawasi-wasi kua pamoja na hayo yote kuna ka-uchochoro/ka-ufa kanaweza kutumika na mwanadamu kukudhuru!

Kha! Labda uwe unamuamini Mungu mwingine ila sio huyu alieumba dunia na yote yaliyomo! Yaani aweze kumfanya punda aongee, nguzo ya moto ihame toka mbele hadi nyuma kutunza nafasi kati ya wana wa Israeli dhidi ya majeshi ya Farao, alieeza kukwamisha magurudumu ya magari ya jeshi la farao ili wasiwakaribie waisraeli, alieweza kuwasikilizisha jeshi mshindo wa watu wawili kuwa ni jeshi Zima na magari ya farasi, aliweza kumfanya Daudi aue Simba na Dubu kwa mikono yake,leo eti unamhofia kua hataweza kukulinda na magaidi/wafanya fujo wachache hawa?????


Utakua hujui unaemtumikia hakika,labda unamtumikia dagoni sio Mungu tunaemjua!
 
Kwa hiyo, hao walinzi wanalinda, wachawi, mapepo na majini? Ninaomba uliangalie hili suala katika macho yote mawili ya mwilini na rohoni. Na ni vyema kutafuta kweli ya Mungu ili tusije kupima kwa kipimo ambacho tutakapopimiwa sisi tusikiweze.

Kwa hiyo ukifunga milango ya nyumba kwa mfano unakuwa unafungia majini na wachawi?

Na kwa kuwa tunajua Ulinzi wa Mungu hutuzunguka pande zote, tujenge nyumba tusiweke milango au tuache milango wazi usiku kucha?

"Ni vyema tukaomba hekima na maarifa kwa Mungu, ili tujue namna itupasavyo kuingia na kutoka katika mazingira tunayoishi.

Shetani alimjaribu Bwana Yesu, akamwambia ajirushe kutoka juu alikkokuwa kwa kuwa imeandikwa bwana Mungu atamtumia malaika wamdake na hivyo asingeona uharibifu. Ni kweli andiko alilolisema shetani lipo. Lakini Bwana yesu, alijaa hekima. alijibu "Imeandikwa....usimjaribu Bwana Mungu wako..".

Tunahitaji sana hekima ya Ki Mungu.


Ninatumai una nia njema ya kusidiana awzo katik kulitaaari hili la Watumishi wa Injili ya Mungu kuwa na walinzi 'binadamu'. Naomba nitafakari kwa akili ya kawaida kabisa.

Ulimwengu wa Roho una mambo ya kutisha sana (majini, mapepo etc) ambayo ni nadra sana kukabilika kwa nguvu za damu na nyama. Hivi kweli mtumishi ninamtegemea apambane na mapepo saba, wachawi, majini etc anahitaji ulinzi wa mwanadamu mwenzie alievalia miwani myeusi ili amkinge na hatari za kawaida za kwenye ulimwengu wa nyama???

Nieleweshe tafadhali!
 
Back
Top Bottom