Ujumbe mahsusi kwa Wachungaji wenye Mabodigadi

Ujumbe mahsusi kwa Wachungaji wenye Mabodigadi

Naomba mstari unaosema Petro alikuwa ni mlinzi wa Yesu

Narudia tena Petro alikuwa mwanafunzi wa yesu na aliyetakiwa kukamatwa ni Yesu,sasa wewe nakupa kazi jiulize kwa nini Petro aliwashambulia hao Mayahudi????vitu vingine jiulize wewe mwenyewe.
 
Narudia tena Petro alikuwa mwanafunzi wa yesu na aliyetakiwa kukamatwa ni Yesu,sasa wewe nakupa kazi jiulize kwa nini Petro aliwashanbulia hao Mayahudi????vitu vingine jiulize wewe mwenyewe.

hoja inayojadiliwa ni ulinzi Je Petro alikuwa mlinzi?
 
Kwa mtazamo huu sasa ifike mahali sasa Makanisa yasiwe na walinzi aisee,Kwasababu biblia inasema "Bwana asipoilinda nyumba ailindaye akesha bure"...!!
 
Ninatumai una nia njema ya kusidiana awzo katik kulitaaari hili la Watumishi wa Injili ya Mungu kuwa na walinzi 'binadamu'. Naomba nitafakari kwa akili ya kawaida kabisa.

Ulimwengu wa Roho una mambo ya kutisha sana (majini, mapepo etc) ambayo ni nadra sana kukabilika kwa nguvu za damu na nyama.

Hivi kweli mtumishi ninamtegemea apambane na mapepo saba, wachawi, majini etc anahitaji ulinzi wa mwanadamu mwenzie alievalia miwani myeusi ili amkinge na hatari za kawaida za kwenye ulimwengu wa nyama???

Nieleweshe tafadhali!

KUNA ulimwengu wa roho AMBAPO MWILI HUU HAUNA NAFASI. MAJINI WANAFANYA KAZI KATIKA HALI YA KIROHO NDIO MAANA HUWEZI KUWAONA. SASA NIAMBIE ni mtumishi yupi anaemteegemea binadamu amlinde katika ulimwengu wa roho. HUYO atakuwa ameraniwa.

KATIK roho wana wa mungu wanaongozwa na roho mtakatifu wa Mungu. Wale bodygard sio kwa ajili ya kutoa ulinzi dhidi ya mashetani au kuna mtu alikueleza hivyo.
 
Narudia tena Petro alikuwa mwanafunzi wa yesu na aliyetakiwa kukamatwa ni Yesu,sasa wewe nakupa kazi jiulize kwa nini Petro aliwashanbulia hao Mayahudi????vitu vingine jiulize wewe mwenyewe.

usisumbuke na hao wanaosoma bible kama gazeti la udaku.. Hawajui kuwa yawapasa kulichambua kwa msaada wa roho wa mungu alioELEKEZA kuandika bible.

BIBLE ni MAELEKEZO YA MUNGU KWA WANA WAKE. UKIWA MWANA WA MUNGU ULIEMKILI YESU NA KUJAZWA ROHO MTAKATIFU.

BIBLE ni kitabu utakachokielewa bila usumbufu. vinginevyo MTU YAMPASA AJICHUNGUZE.I APATE MSAADA kwa wana wa MUNGU. NUKTA
 
Bujibuji.

Acha kudanganya, wewe mwenyewe hujaonyesha wapi umetumia hayo maandiko.

Yesu mwenyewe alipojaribiwa na adui, alikataa kuingia kwenye mtego huo, eti jirushe malaika wa bwana watakuokoa na kuangukia mwamba!

Hii ndio shida ya kutafsiri maandiko kwa jinsi unavyojiongoza mwenyewe.

Biblia imesema andiko huua , basi Roho ndiye aletaye uzima.
 
Magaidi wameshakuwa wengi sana na watumishi wa MUNGU wamekuwa walengwa kwaenye mashambulizi yao mfano huko Zanzibar na kwingineko hivyo lazima kuchukua tahadhali na niwajibu wao kuchukua tahadhali.

Wanaweza kutoa mapepo yasiyoonekana, wanashindwaje kujilinda?
 
Wanaweza kutoa mapepo yasiyoonekana, wanashindwaje kujilinda?

Hilo swali la kitoto. wewe unaweza kuwa na walinzi 2. je utajihesabu kweli SASA upo salama katika mazingira ya sasa.BILA ULIZI WA ZIADA
 
Hilo swali la kitoto. wewe unaweza kuwa na walinzi 2. je utajihesabu kweli SASA upo salama katika mazingira ya sasa.BILA ULIZI WA ZIADA


Usanii tu, mtu anaongea na Mungu anahitaji ulinzi wa binadamu? Umerogwa nn?
 
Pole sana maana wewe ni kipofu wa maandiko,Biblia si kama quran unakariri unaposoma,hiki ni kitabu cha pekee angalia mtapotelea humo.
upofu wangu uko wapi hapo? miaka sita nimekaa darasani nimeisoma najua iko philosophical sana ili upate tafsiri kusudiwa. kwa akili yako ya kuku andiko hilo wewe unalifasiri vp? Mimi nimechagua kufasiri moj-moja ktk hali ya mwili kulingana na mada ya mdau. endeleeni kuwa ma-zombie ya kina gwajima korobo.i wewe.
 
Usanii tu, mtu anaongea na Mungu anahitaji ulinzi wa binadamu? Umerogwa nn?

Bodygard ni protocol za kibinadamu. wakiwa katika mazingira hayo lazima wawe na watu kuhakikisha protocol inqzingatiwa. NIKUTAARIFU TU. VITA VYA wana wa mungu si katika mwili huu bali ni vya kiroho dhidi ya shetani ambae anafanya uovu wake katika ulimwengu wa ROHO kuteketeza roho. Ukitaka kujua hili uliza agent za shetani wanawajua watumishi wa mungu moto wao.
 
upofu wangu uko wapi hapo? miaka sita nimekaa darasani nimeisoma najua iko philosophical sana ili upate tafsiri kusudiwa. kwa akili yako ya kuku andiko hilo wewe unalifasiri vp? Mimi nimechagua kufasiri moj-moja ktk hali ya mwili kulingana na mada ya mdau. endeleeni kuwa ma-zombie ya kina gwajima korobo.i wewe.

hata ungekaa miaka mia. je umejazwa roho wa mungu akuongoze mwenyewe mana ndie alieshusha bible.
 
hujui kitu nyamaza na ushindwe kwa jina la yesu mbona daudi alikua na walinzi wa kiroho na wa kimwili...mashujaa wa daudi
Wewe kiazi jina la YESU ni la ushindi bali si la kushindwa. Acha kukurupuka na bangi zako za malawi kuikwamisha injili.
 
hata ungekaa miaka mia. je umejazwa roho wa mungu akuongoze mwenyewe mana ndie alieshusha bible.
Kuifasiri mathayo 10:28 inahitaji roho wa Mungu? Yawezekana ukawa sahihi, na roho wa Mungu ninaye kwa sababu kristo alipokuwa anatwaliwa alituahidi msaidizi. kwa akili yako unadhani uyo roho aliahidiwa kwa wasioamini ktk kristo?
 
Wewe kiazi jina la YESU ni la ushindi bali si la kushindwa. Acha kukurupuka na bangi zako za malawi kuikwamisha injili.

MSIGOMBANE NYINYI KWA .NYINYI. vita vya wana wa mungu ni dhidi ya YULE MWOVU NA HILA ZAME ZA kutaka tuangamie nae.
kuweni na maarifa ktk kuenenda. mana msikute tayari mmenasa ktk mtego wa ibilisi. MUOMBENI ROHO WA MUNGU AFUNUE UFAHAMU WETU KATIKA KUELEWA BIBLE.
 
Kuifasiri mathayo 10:28 inahitaji roho wa Mungu? Yawezekana ukawa sahihi, na roho wa Mungu ninaye kwa sababu kristo alipokuwa anatwaliwa alituahidi msaidizi. kwa akili yako unadhani uyo roho aliahidiwa kwa wasioamini ktk kristo?

KAMA UNA ROHO MTAKATIFU WA GOD Ubarikiwe. CHOCHEA KARAMA YAKO. PIA watu wakuonapo watashududia hilo mana matendo yako yata
tukuza mungu na majini wala wachawi hawatakuweza kamwe....
 
Pole sana maana wewe ni kipofu wa maandiko,Biblia si kama quran unakariri unaposoma,hiki ni kitabu cha pekee angalia mtapotelea humo.

Naona unataka kuchanganya mambo mnazungumzia biblia quran imeingiaje hapo?
 
Mwanadamu anaangamia kwa kukosa maarifa.

Labda wao maarifa yao ni kusaka walinzi.!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom