Ujumbe kutoka kwa Prince aliyepita

Ujumbe kutoka kwa Prince aliyepita

Kumbe ndio maana watu wanaamini kwamba Membe na Kikwete ni ndugu hawajakutana leo awa washikaji!

Akili ya mwanasiasa uja pale tu anapokuwa nje ya mfumo wa wizi na upigaji kuna siku ata Makonda atakuwa anaongea lugha izi.

Kama ni kweli Riz kaongea haya namkaribisha kwenye ulimwengu mpya wa kuongea ukweli na kutetea watanzania kunakaribia kupambazuka.
Ubaya kwa Makonda ni kuwa hawezi kupata nafasi ya kusemea hayo maana gerezani hawaongei wafungwa na waandishi wa habari. Makosa ya Makonda ni tofauti na hao wengine, yake ni ya kijambazi yasiyostahili kucheleweshwa uraiani
 
Umewasahau, nenda kwa madc, wakurungezi wa Halmashauri, majiji, wizara na mashirika ya umma. Ukifanya audit ya harakaharaka ndipo utakapojua mahubiri yetu katika majukwaa ya kisiasa ni tofauti na matendo yetu na kilichopo ndani ya mioyo yetu.

Tujitahidi kutenda haki na yaliyo ya kweli tutabaki kumbukumbu njema hata baada ya maisha haya ya utawala na neema igilizi
 
Tuwekee mchele basi
Umeishiwa sana dada yangu. Ni nini kilichokukumba? Mbona siku za nyuma hukuwa hivi? Prince aliyepita HAWEZI kuandika kitu kama hiki hata kama amechukizwa namna gani na awamu hii. Kwa nini unamsingizia? Tujitahidi tusifanye JF iwe sehemu ya kuweka uchafu wa kuokoteza kama huu hata kama tuna chuki na serikali. Nasema haya kwa faida ya wote wenye mapenzi mema na JF.
 
Duh kumbe kuna watu wanakula nema ya nchi.. Serious kama kuna mtu anaconnection yakupata cheti cha kidato 4 anicheck pm hata cha division 4 yakwenda chuo nimsave dogo langu
 
Mtoa mada sijaelewa umetofautisha vipi maneno aliyotamka The Prince na maneno yako. Au kuanzia pale ulipomnukuu mpaka mwisho ni maneno yake
 
Hata mm km vile cjamuelewa vzr,nahisi mistari ya prince ni michache sana,na inaishia pale kwenye stori ya membe ila mtoa Uzi akaendelea kutiririka yake bila kutofautisha yake na ya Prince
Mtoa mada sijaelewa umetofautisha vipi maneno aliyotamka The Prince na maneno yako. Au kuanzia pale ulipomnukuu mpaka mwisho ni maneno yake
 
Umeshawahi kusikia neno "ndugunaizeshen"? Lilitumika sana awamu ya kwanza.

Unafahamu kwanini?
 
Taluuma ndiyo neno sahihi, hiyo taaruma sijui ni nini?!
Mleta mada ebu editi nasi tukisoma tuelewe.
 
Back
Top Bottom