Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #41 mambo said: Duh inamaana nimelaaniwa?lol Click to expand... Dah,mkuu jamaa amekudhalilisha
mambo JF-Expert Member Joined Jun 11, 2007 Posts 2,371 Reaction score 5,608 Mar 2, 2012 #42 Excellent said: Dah,mkuu jamaa amekudhalilisha Click to expand... Mkuu wangu Exellent itabidi niandamane.
Excellent said: Dah,mkuu jamaa amekudhalilisha Click to expand... Mkuu wangu Exellent itabidi niandamane.
J Johnson2012 Member Joined Jan 27, 2012 Posts 93 Reaction score 12 Mar 2, 2012 #43 ukiwa shabiki wa Mashetani
S SI unit JF-Expert Member Joined Feb 24, 2012 Posts 1,953 Reaction score 767 Mar 2, 2012 #44 Johnson2012 said: ukiwa shabiki wa Mashetani Click to expand... Kama avatar yako inafanana na sura ya shetan
Johnson2012 said: ukiwa shabiki wa Mashetani Click to expand... Kama avatar yako inafanana na sura ya shetan
Bishanga JF-Expert Member Joined Jun 29, 2008 Posts 15,321 Reaction score 10,140 Mar 2, 2012 #45 Mmmmmmhhhhh saw a wakuu,naona mipweint yote inanihusu,hay a bana kwa raha zenu!
R Rev Fr KABOKA mchizi Member Joined Feb 20, 2012 Posts 93 Reaction score 11 Mar 2, 2012 #46 Kama hujaanza kulipa HESLB wakati umeajiriwa/kujiajiri..
FirstLady1 JF-Expert Member Joined Jul 29, 2009 Posts 16,789 Reaction score 5,418 Mar 2, 2012 #47 ...Ukiwa mnoko kuchongea wenzio makazini ...Ukiwa mbeya kukosanisha watu....
klorokwini JF-Expert Member Joined Dec 2, 2009 Posts 8,647 Reaction score 5,147 Mar 2, 2012 #48 Hawa walochangia sredi hii kama wangepewa kazi ya umalaika tungekuwa na laana dunia nzima. Yaani hapa ukicheka umelembewa laana.
Hawa walochangia sredi hii kama wangepewa kazi ya umalaika tungekuwa na laana dunia nzima. Yaani hapa ukicheka umelembewa laana.
Mtalingolo JF-Expert Member Joined Aug 4, 2011 Posts 2,181 Reaction score 410 Mar 2, 2012 #49 Kuuliza BLUE BAND kwenye duka la SPARE za gari..
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #50 mambo said: Mkuu wangu Exellent itabidi niandamane. Click to expand... itabidi uandamane kweli
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #51 Mtalingolo said: Kuuliza BLUE BAND kwenye duka la SPARE za gari.. Click to expand... labda anazuga
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #52 klorokwini said: Hawa walochangia sredi hii kama wangepewa kazi ya umalaika tungekuwa na laana dunia nzima. Yaani hapa ukicheka umelembewa laana. Click to expand... inaonekana ni watakatifu lawyer
klorokwini said: Hawa walochangia sredi hii kama wangepewa kazi ya umalaika tungekuwa na laana dunia nzima. Yaani hapa ukicheka umelembewa laana. Click to expand... inaonekana ni watakatifu lawyer
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #53 FirstLady1 said: ...Ukiwa mnoko kuchongea wenzio makazini ...Ukiwa mbeya kukosanisha watu.... Click to expand... ukiwa na majungu kibao
FirstLady1 said: ...Ukiwa mnoko kuchongea wenzio makazini ...Ukiwa mbeya kukosanisha watu.... Click to expand... ukiwa na majungu kibao
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #54 Rev Fr KABOKA mchizi said: Kama hujaanza kulipa HESLB wakati umeajiriwa/kujiajiri.. Click to expand... Hiyo kweli mkuu,haiwezekani umemaliza chuo miaka 10 zilizopita hata hujaanza kurejesha mkopo
Rev Fr KABOKA mchizi said: Kama hujaanza kulipa HESLB wakati umeajiriwa/kujiajiri.. Click to expand... Hiyo kweli mkuu,haiwezekani umemaliza chuo miaka 10 zilizopita hata hujaanza kurejesha mkopo
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #55 Bishanga said: Mmmmmmhhhhh saw a wakuu,naona mipweint yote inanihusu,hay a bana kwa raha zenu! Click to expand... mkuu ushawahi fumaniwa?dah,isiwe na mke wa mtu
Bishanga said: Mmmmmmhhhhh saw a wakuu,naona mipweint yote inanihusu,hay a bana kwa raha zenu! Click to expand... mkuu ushawahi fumaniwa?dah,isiwe na mke wa mtu
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Mar 2, 2012 #56 Johnson2012 said: ukiwa shabiki wa Mashetani Click to expand... hii kama inauhusiano na ile ya arsenal pale juu lazima yawe mashetani mekundu hayo..
Johnson2012 said: ukiwa shabiki wa Mashetani Click to expand... hii kama inauhusiano na ile ya arsenal pale juu lazima yawe mashetani mekundu hayo..
doctorz JF-Expert Member Joined Aug 10, 2010 Posts 916 Reaction score 230 Mar 2, 2012 #57 Ukiwa una mwamvuli halafu una rowa kwa mvua.
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #58 ndetichia said: hii kama inauhusiano na ile ya arsenal pale juu lazima yawe mashetani mekundu hayo.. Click to expand... teh teh teh sikuelewa vizuri,nilidhani mashetani hasa kumbe ana maana yake
ndetichia said: hii kama inauhusiano na ile ya arsenal pale juu lazima yawe mashetani mekundu hayo.. Click to expand... teh teh teh sikuelewa vizuri,nilidhani mashetani hasa kumbe ana maana yake
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Mar 2, 2012 Thread starter #59 doctorz said: Ukiwa una mwamvuli halafu una rowa kwa mvua. Click to expand... uko kwenye ajira miaka 30 halafu bado unapanga chumba
doctorz said: Ukiwa una mwamvuli halafu una rowa kwa mvua. Click to expand... uko kwenye ajira miaka 30 halafu bado unapanga chumba
klorokwini JF-Expert Member Joined Dec 2, 2009 Posts 8,647 Reaction score 5,147 Mar 2, 2012 #60 Laana mwanamke anavaa viskin jeans halaf ana vimiguu kama waya za tanesco