Ujio wa EL NINO....

Ujio wa EL NINO....

Machingafx

Member
Joined
Sep 25, 2026
Posts
88
Reaction score
100
ivi hili sakata la ujio wa EL nino limekaaje?? Maana wizara ilitangaza ni kuanzia mwezi wa 9
Na ushapita na amna mvua yoyote..... nyingi zinazonyesha ni rasha rasha tu...
Hii imekaaje?? EL NINO. Ipo kweli?? Ni propaganda za kiselekali na siasa zao za maji taka.....

Weka maoni yako apo chini 👇👇👇 tunajadili🙏🙏
 
WIKI YA KWANZA YA OCTOBA KASKAZINI NA PWANI YA KASKAZINI MIKOA YA MANYARA ARUSHA NA TANGA DAR PWANI PEMBA NA UNGUJA.SEPTEMBA MWISHO KWA KANDA YA ZIWA VICTORIA.JE MTUAMBIE MLIOKO MARA MWAN9A GEITA NA BUKOBA INANYESHA SAHIVI
 
ivi hili sakata la ujio wa EL nino limekaaje?? Maana wizara ilitangaza ni kuanzia mwezi wa 9
Na ushapita na amna mvua yoyote..... nyingi zinazonyesha ni rasha rasha tu...
Hii imekaaje?? EL NINO. Ipo kweli?? Ni propaganda za kiselekali na siasa zao za maji taka.....

Weka maoni yako apo chini 👇👇👇 tunajadili🙏🙏
Nilivyoona CCM wanahusika nikajua ni kichaka cha kupigia pesa tu, hakuna lolote endelea kula maisha.
 
ivi hili sakata la ujio wa EL nino limekaaje?? Maana wizara ilitangaza ni kuanzia mwezi wa 9
Na ushapita na amna mvua yoyote..... nyingi zinazonyesha ni rasha rasha tu...
Hii imekaaje?? EL NINO. Ipo kweli?? Ni propaganda za kiselekali na siasa zao za maji taka.....

Weka maoni yako apo chini 👇👇👇 tunajadili🙏🙏
Baada ya kusikia vilio vya watu, serikali imeamua kuihairisha na kuipeleka mbele hadi Mwezi November ili watu wapate muda wa kujiandaa vyema
 
Hakuna cha El nino wala nini , tulishazuia mvua katika jina la YESU wa nazaleth aliye hai
 
ivi hili sakata la ujio wa EL nino limekaaje?? Maana wizara ilitangaza ni kuanzia mwezi wa 9
Na ushapita na amna mvua yoyote..... nyingi zinazonyesha ni rasha rasha tu...
Hii imekaaje?? EL NINO. Ipo kweli?? Ni propaganda za kiselekali na siasa zao za maji taka.....

Weka maoni yako apo chini 👇👇👇 tunajadili🙏🙏
ni muhimu sana kuchukua hatua muafaka na tahadhari ya uhakika ili asije mtu kulaumu kwamba hakuambiwa.

ni vizuri kujiepusha na mizaha kwenye mambo hatari kama haya gentleman 🐒
 
ivi hili sakata la ujio wa EL nino limekaaje?? Maana wizara ilitangaza ni kuanzia mwezi wa 9
Na ushapita na amna mvua yoyote..... nyingi zinazonyesha ni rasha rasha tu...
Hii imekaaje?? EL NINO. Ipo kweli?? Ni propaganda za kiselekali na siasa zao za maji taka.....

Weka maoni yako apo chini 👇👇👇 tunajadili🙏🙏
Jielimishe el nino sio mvua tu uambatana na joto kali , na kiangazi cha mda mrefu
 
WIKI YA KWANZA YA OCTOBA KASKAZINI NA PWANI YA KASKAZINI MIKOA YA MANYARA ARUSHA NA TANGA DAR PWANI PEMBA NA UNGUJA.SEPTEMBA MWISHO KWA KANDA YA ZIWA VICTORIA.JE MTUAMBIE MLIOKO MARA MWAN9A GEITA NA BUKOBA INANYESHA SAHIVI

Au ndo imeanzia uko??
 
Jielimishe el nino sio mvua tu uambatana na joto kali , na kiangazi cha mda mrefu
Sio vyote lakini vitatokea sehemu moja. Na kwa upande wa Afrika Mashariki mvua kubwa ndiyo kilichotarajiwa kutokea.

Inawezekana muda bado lakini mana ni ishu ambayo imetabiriwa duniani na sio Tanzania pekee
 
ni muhimu sana kuchukua hatua muafaka na tahadhari ya uhakika ili asije mtu kulaumu kwamba hakuambiwa.

ni vizuri kujiepusha na mizaha kwenye mambo hatari kama haya gentleman 🐒

Amna hapa tunajadili... ili kujua kama iyo el nino ni kweli ipo..... au ni michozo michezo...
 
ivi hili sakata la ujio wa EL nino limekaaje?? Maana wizara ilitangaza ni kuanzia mwezi wa 9
Na ushapita na amna mvua yoyote..... nyingi zinazonyesha ni rasha rasha tu...
Hii imekaaje?? EL NINO. Ipo kweli?? Ni propaganda za kiselekali na siasa zao za maji taka.....

Weka maoni yako apo chini 👇👇👇 tunajadili🙏🙏
Na hela washagawana ngoja isije watatutambua vizuri
 
Amna hapa tunajadili... ili kujua kama iyo el nino ni kweli ipo..... au ni michozo michezo...
Gentleman,
ukipewa onyo la tahadhari tena na wataalamu wa mambo hayo, ni vizuri sana kuzingatia na kuchukua hatua muafaka, kuliko madhara yakukute ukiwa unajadili jambo ambalo huna utaalamu nalo.

habari ya Nuhu iwe reference ya athari za mizaha dhidi ya tahadhari za msingi gentleman 🐒
 
Back
Top Bottom