[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] manara ananyonya matiti ya makahaba wawili tena anafyonza na kulia km katoto kachanga.
Woiiiiiiih!!! Kumekuchaaaa
[emoji23][emoji23][emoji23] umepitwaaa wapiii?Kwa hiyo kachafua hali ya hewa?
Jaman dunia ina mambo hii mm nilijua nimeshamaliza kuyaona yote kumbe bado.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] manara ananyonya matiti ya makahaba wawili tena anafyonza na kulia km katoto kachanga.
Woiiiiiiih!!! Kumekuchaaaa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] full tafraniii yaan.Jaman dunia ina mambo hii mm nilijua nimeshamaliza kuyaona yote kumbe bado.
Mtu unanyonya huku unalia mwenyewe isee itakuwa hizo titi zinatoa asali isee..
Hio ina maana vyumba vinafanyiwa usafi kila sehemu lazima hiyo pesa wakutane nayoKuna bwana mmoja alifanya utafiti wake baada ya kushtukia mambo kadhaa kwenye hotel moja mitaa ya Sinza, akawa anachukua room anaficha 5000 katika maeneo tofauti tofauti ya room kwa nyakati tofauti tofauti, akirudi siku nyingine akitazama fedha alipoficha anakuta haipo, akagundua mle hotelini kuna spy cameras
Tulimuuliza maswali mengi likiwemo hilo la usafi, alitujibu je godoro linafanyiwa usafi? Pindo na mbao za sofa zinafanyiwa usafi akataja sehemu nyingi tu, anyway tulimwachia utafiti wake na majibu yake mwenyewe kwakuwa wengine hatujui undani wa hiyo hotel yakeHio ina maana vyumba vinafanyiwa usafi kila sehemu lazima hiyo pesa wakutane nayo
Soma kitabu cha ujasusi wa kidola na kiuchumi kuyajua yote hayo.🤣
Manara kayakanyaga, na Mange alivyo mkorofi atamkalia kooni Manara 🤣.
Halafu Huu "ujasusi wa ngono" inabidi Mtaalam Yericko Nyerere aje aandike kitabu maalum 🤣
Au labda Mtaalam tayari kashaandika kwenye kitabu chake 🤣
Ukiona hivyo ujue umekua halaf vipaumbele vyako ni mambo ya msingi pekee. Haya ya kijinga jinga ndio tunakutana nayo kama hivInaonekana kuna mambo mengi yanaendelea Ila wengine tupo nyumanyuma Yani hatuelewa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
NakaziaSuluhisho la kudumu ni kuachana na uzinzi tu.
Semaji la tigo. Role model wa wengiCha muhimu ni kuachana na uzinzi. Skendo za ngono ni ngumu mno kufutika. Haji anajifanya yuko sawa ila ni ngumu sana kwa jinsi Mange alivyomvuruga.
Ohhoh..kwahiyo anapiga 3some??.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] manara ananyonya matiti ya makahaba wawili tena anafyonza na kulia km katoto kachanga.
Woiiiiiiih!!! Kumekuchaaaa
Yan Manara naye ni role model wa mtu kabisaa?? Mwenye akili zake kichwan!!Semaji la tigo. Role model wa wengi