Uhusiano wa namba hizi na majini,Shetani ....

Uhusiano wa namba hizi na majini,Shetani ....

Watu wengi sana tu wananielewa.

Mfano PlanckScale

Unajuaje kwamba hakuna maarifa niliyoyapata?

Watu wanaokwenda upande ulipo wewe ni wale ambao kuna tatizo huko watokako ila si kuvutiwa na hoja za upande huo(yawezekana nawe umekumbwa na hilo). Sasa kuhusu kudai kwamba kuna wanaokuelewa basi hao ni wale waliyoupande mmoja nawe,lakini hujawahi kueleza kitu hadi useme kuna watu wengi wanakuelewa,maana hauna unachokieleza hadi kuwe kuna wanaokuelewa na wasiokuelewa(kama muelewa utaelewa namaanisha nini).

Na kuhusu maarifa..ni mfano wa mtu ambaye anasema anaenda shule kujifunza ila anapoingia dalasani huziba masikio yake kiasi kwamba hata hapati nafasi ya kusikia kinachoongelewa. Ni wazi mtu huyo ajakusudia kujifunza na ataendelea kubaki na alichonacho.
 
Last edited by a moderator:
Watu wanaokwenda upande ulipo wewe ni wale ambao kuna tatizo huko watokako ila si kuvutiwa na hoja za upande huo(yawezekana nawe umekumbwa na hilo). Sasa kuhusu kudai kwamba kuna wanaokuelewa basi hao ni wale waliyoupande mmoja nawe,lakini hujawahi kueleza kitu hadi useme kuna watu wengi wanakuelewa,maana hauna unachokieleza hadi kuwe kuna wanaokuelewa na wasiokuelewa(kama muelewa utaelewa namaanisha nini).

Na kuhusu maarifa..ni mfano wa mtu ambaye anasema anaenda shule kujifunza ila anapoingia dalasani huziba masikio yake kiasi kwamba hata hapati nafasi ya kusikia kinachoongelewa. Ni wazi mtu huyo ajakusudia kujifunza na ataendelea kubaki na alichonacho.

Kwanza ushakubali kwamba kuna watu wanakubaliana nami?

Ninachoeleza mpaka wakanielewa ni kwamba, kusema kwamba kuna mungu, hususan mungu mjuzi wa yote, muweza yote, mwenye upendo wote aliyeumba ulimwengu huu uliojaa shida na mabaya ni contradicgion, kwa sababu mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kuumba ulimwengu uliojaa shida na mabaya ni kujioinga yeye mwenyewe.

Hilo umelielewa?
 
Kwanza ushakubali kwamba kuna watu wanakubaliana nami?

Ninachoeleza mpaka wakanielewa ni kwamba, kusema kwamba kuna mungu, hususan mungu mjuzi wa yote, muweza yote, mwenye upendo wote aliyeumba ulimwengu huu uliojaa shida na mabaya ni contradicgion, kwa sababu mungu mwenye uwezo wote, ujuzi wote na upendo wote kuumba ulimwengu uliojaa shida na mabaya ni kujioinga yeye mwenyewe.

Hilo umelielewa?

Rudia majibu na maelezo yangu hapo juu.
 
Sitaki hata jarib mie, na nimelock simu isije jipiga bahati mbaya.
 
mmmh shetan au jini atumie cm 4 what hahaaa umeamua kuwapumbaza watu😂
 
Eiyer nafikiri Kiranga anachojaribu kukuelewesha ni kuwa mtengeneza magari sio source ya kile anachotengeneza, maana materials anachukua tu, so logic itakataa kuwa yeye ana uwezo na mamlaka juu ya hilo gari bali kwa Mungu logic yake inaeleza tofauti kabisa maana kama yeye ni muumba wa kila kitu, ina maana katengeneza kila kitu hadi katika detail ndogo udhaniavyo. Kwahiyo hizo ni logic mbili tofauti
Inaonekana hujasoma nilichoandika na kama umesoma hujaelewa

Hoja yangu sio wahusika wa utengenezaji wa uumbaji,bali hoja yangu ni kwenye kanuni amazi tayari zimewekwa kama zinahusika kumpangia mambo mtumiaji au hazihusiki

Kama hata hili umeshindwa kilielewa au umeshindwa kuchora line between wawekaji kanuni na kanuni zenyewe utapata dhida sana kuelewa mambo ya Mungu

Kwa kukusaidia soma swali lake la kwanza lililozaa jibu langu,ukichemka na hapo sitakuwa na namna ya kukusaidia dada yangu!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom