Uhusiano wa namba hizi na majini,Shetani ....

Uhusiano wa namba hizi na majini,Shetani ....

Hujajibu swali.

Kuna watu walifikiri kwamba dunia ni bapa na hili liko wazi kabisa.

Wakaja kukuta dunia ni duara.

Unaweza ukaeleza swala la hao watu waliyofikiri linahusiana vp na wewe kuupenda ubishi ila hauwezi?
 
Mm niliwahi kupiga hiyo ya 1...... Akapokea mwanamke nikamsalimia habari yako baada ya kuona ladhufi yake ni ya MTU kutoka Zanzibar nikamsalimia asalaam aleikum akanijibu ww kafiri achana na mm
 
Mi siku yenyewe nliyopiga nlikuwa natetemeka nashukuru hawakupokea maana nlikuwa naogopa kujiingiza kwenye maagano ambayo ntashindwa kutoka
Watu wengine bana mtasababisha tuitwe machizi huku tulipo maana unajikuta umecheka tu ghafla
 
Back
Top Bottom