Sanyambila
JF-Expert Member
- Jan 24, 2018
- 403
- 537
walimu waanza kuhama kwenda shule za msingi vp huko wilayani kwako tayari na vp posho wanatoa???
walimu hawana amani kabisa sababu ni walisha zoea maxingira secondary leo wanaenda msingi
Walimu pambaneni na hali zenu ila posho naomba serikali iwape maana baadhi ya wilaya wanadai watatoa na wilaya nyingine wakuru genzi ni wakaidi wana sema eti ni ndsni ya kata watatoaje posho?
JE VP WILAYANI KWAKO WALIMU WAMEPATA BARUA ?? NOT SURE VP POSHO ZINATOLEWA??????
walimu hawana amani kabisa sababu ni walisha zoea maxingira secondary leo wanaenda msingi
Walimu pambaneni na hali zenu ila posho naomba serikali iwape maana baadhi ya wilaya wanadai watatoa na wilaya nyingine wakuru genzi ni wakaidi wana sema eti ni ndsni ya kata watatoaje posho?
JE VP WILAYANI KWAKO WALIMU WAMEPATA BARUA ?? NOT SURE VP POSHO ZINATOLEWA??????