Mbona unakata tamaawatanzania wana hamu kuona na kusikia mgombea wa urais kupitia mwamvuli wa ukawa ndugu Edward lowasa ameshinda uchaguzi lakini matumaini yao yanazidi kuyeyuka baada ya kusikiliza vyombo vya habari....[itaendelea]
Mbona unakata tamaawatanzania wana hamu kuona na kusikia mgombea wa urais kupitia mwamvuli wa ukawa ndugu Edward lowasa ameshinda uchaguzi lakini matumaini yao yanazidi kuyeyuka baada ya kusikiliza vyombo vya habari....[itaendelea]
Hawawezi zuia mvua wakianza kutangaza Arusha,Kilimanjaro, mbeya,Dsm nistueni mazee.
Yapoje washaiba na hukoKilimanjaro, Pemba, Arumeru, Tanga tayari. Sasa sijui mnasubiri wapi zaidi
Ulifikiri yale maigizo ya kuzimia ndiyo kura? Wanywa viroba kudeki barabara kuliwapumbaza sana. Welcome to reality sir and guess what: Reality always sucks. Deal with it!Siamini tanga lowasa kapata asilimia 38 only???
Kilimanjaro, Pemba, Arumeru, Tanga tayari. Sasa sijui mnasubiri wapi zaidi
Siamini tanga lowasa kapata asilimia 38 only???
Lowassa lazime ashinde uchaguzi huu.
hakuna namna nyingine. Matokeo tofauti hayataeleweka.
Lowassa lazime ashinde uchaguzi huu.
hakuna namna nyingine. Matokeo tofauti hayataeleweka.
Unafikiri mkoa wa tanga upo tangamano tu?
Unanikumbusha chemical Ali pale Baghdad mwaka 2002Majimbo ni zaidi ya mia tatu matokeo mpaka sasa ni majimbo 13 tuu hakuna stronghold hata moja ya Lowassa iliyokwisha guswa mpaka sasa