Uhakika wa Lowassa kushinda sasa ni mdogo

Uhakika wa Lowassa kushinda sasa ni mdogo

Watanzania hatuna akili.unamshangilia MTU anapita kwa wizi cyo kwa kupendwa na wananchi.humu kwenye jf asilimia kubwa ni upinzani.je hizo kura za USHINDI znatoka wapi.miaka mitano tena ya uchaguzi cpigi kura tena..

Acha kupiga kura..sababu ni uamuzi wako..ulisikia jf ndo daftari la wapiga kura?he he he....mabadilikooooooo....Lowasaaaaa...mamaeeee..huku mnazungusha mikono mbele..mnarudisha nyuma..hamkujua kuwa hayo sio mabadiliko sababu mnabaki hapo hapo???? lowasaaaaaa my fooot
 
Acha kupiga kura..sababu ni uamuzi wako..ulisikia jf ndo daftari la wapiga kura?he he he....mabadilikooooooo....Lowasaaaaa...mamaeeee..huku mnazungusha mikono mbele..mnarudisha nyuma..hamkujua kuwa hayo sio mabadiliko sababu mnabaki hapo hapo???? lowasaaaaaa my fooot

Poa kaka,but hii nchi sasa ni ya kibabe maana mmechukua nchi kwa mabavu.mfano huku kwetu kura za magufuli amepewa lowassa na za lowassa kapewa magufuri.huo ni ubabe Wa ccm.
 
Mbwakoko wewe Acha umalaya wa kicenge

Matusi yanadhihirisha kushindwa Hoja umekuwa ukiheshimika sana,endelea kujiheshimu au account yako imeingiliwa?
Hata mimi nilifikiri hivyo kwani Mshana Jr ninayemjua ana busara sana na huelimisha watu kifalsafa. Lakini najua pia ni "mwanamabadiliko". Pengine maumivu ya kukatwa ni makali mno. Tuvumiliane!
 
Matusi yanadhihirisha kushindwa Hoja umekuwa ukiheshimika sana,endelea kujiheshimu au account yako imeingiliwa?

Hata mimi nilifikiri hivyo kwani Mshana Jr ninayemjua ana busara sana na huelimisha watu kifalsafa. Lakini najua pia ni "mwanamabadiliko". Pengine maumivu ya kukatwa ni makali mno. Tuvumiliane!

Nachukua nafasi hii kuwaombeni radhi
 
Back
Top Bottom