Ugomvi wa Mwana FA na Commando Jide uliisha?

J Gatz

Senior Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
109
Points
250

J Gatz

Senior Member
Joined Sep 13, 2019
109 250
Alikuwa anashiriki matamasha yote yaliyoandaliwa na Clouds yenye lengo la kuharibu matamasha ya Sugu
Hizi beef nyingi (si zote) ni businesswise sio personal kama wengi tunavyodhani. Sasa angeacha kushiriki hayo matamsaha angepata wapi pesa na yeye kazi yake ni muziki!
 

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,326
Points
2,000

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,326 2,000
Hizi beef nyingi (si zote) ni businesswise sio personal kama wengi tunavyodhani. Sasa angeacha kushiriki hayo matamsaha angepata wapi pesa na yeye kazi yake ni muziki!
Uko sahihi na ndio hoja yangu

Kwanini yeye alikuwa ana mind Mwana FA akishiriki matamasha ya Clouds , alitaka Mwana FA asuse kufanya kazi na Clouds kwa kuwa Clouds wamegombana nae yeye wakati yeye alipokuwa kwenye good terms na Clouds akina Sugu hawakuwa na good terms na Clouds na haikuwa issue kwako

Siku zote usilazimishe Adui yako awe adui wa Rafiki zako pia kwa kuwa huna Mamlaka ya kumchagulia Mtu Rafiki wala Adui
 

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
584
Points
1,000

Vera ginger

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
584 1,000
Ni kwamba Jide alikuwa na tamasha na FA alikubali kushiriki
Lkn dk ya mwisho kbs paaap Jide anasikia mwanaFA nae anaonyesho siku moja nae huku clouds wakiwa wadhamini
Hata wewe ungejisiaje
Jide alimind hatari sema uzuri alipa watu nyomiiiiii
Hlf mwana FA akachemka
Yote heri wameshapatana sana imebakia story
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,846
Top