Ugomvi wa Mwana FA na Commando Jide uliisha?

Jiang Yang

Senior Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
175
Points
225

Jiang Yang

Senior Member
Joined Jul 18, 2012
175 225
Nakumbuka walisha wahi kuwekeana tarehe sawa za matamasha yao enzi beef lao likiwa kwenye peak. Nafurahi kuona wanazungumza hivi tena public. Hongera sana.

Adjustments.JPG
 

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
1,205
Points
1,500

Mzalendo_Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
1,205 1,500
Back to Memory lane Sister P vs Zay b


Huku napitia tu kama kusoma historia ya vita ya Majimaji (Sipo huku kabisa)

Ahsante
 

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,304
Points
2,000

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,304 2,000
Jide alijaribu kuji mwamba fy akachemka

Bifu lake na Ruge akataka liwe bifu la Wasanii wote na Ruge
Ruge ndio alikuwa anamtumia FA na wasanii wengine kumharibia Jaydee. Mwanadada ali-mind sababu FA alikuwa rafiki yake, na sasa akawa anatumika kuharibu mkate wake.
 

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,326
Points
2,000

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,326 2,000
Ruge ndio alikuwa anamtumia FA na wasanii wengine kumharibia Jaydee. Mwanadada ali-mind sababu FA alikuwa rafiki yake, na sasa akawa anatumika kuharibu mkate wake.
Wakati Ruge ana bifu na Sugu, Jide alibaki na Clouds na Sugu hakumtukana Jide kwa kuwa alijua kila mtu ana uhuru wa kuchagua Rafiki na kuchagua Adui
 

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
21,326
Points
2,000

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
21,326 2,000
Nan alishinda unadhani?
Hayakuwa Mashindano

Upande uliohisi umekosea ulijirudi na ukarudisha mahusiano

Ushamba na utoto ndio chanzo cha mtafaruku ule

Yaan Wewe ukigombana na Clouds uwe ni ugomvi wa Wasanii wote?, mbona Ugomvi wa Sugu na Clouds haukuhusu wengine?
 

Forum statistics

Threads 1,343,414
Members 515,033
Posts 32,783,933
Top