Ufungaji wa Nyuzi za Viatu....


Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Asante Boflo.
Ngoja Niibebe nimpelekee Msela wangu Ghetto maana yeye kang'ang'ania style ya Display tuuuuuu.
 
Last edited by a moderator:
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Umenikumbusha mbali sana! Thanks Boflo!
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Dah, miss them days. Siku hizi hata sneakers na trainers nasaka zisizo na kamba.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Beba mwaya usihofu.....na mm siku moja nataka unibebe
Shaka ondoa ila wewe nitakubeba na mbeleko Maalum, isiyoweza kukatika.
Nikufikishe utakako.
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
ina maana mimi sio muhisan wa hiyo picha?
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,242
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,242 2,000
naona kiatu ni cha aina moja!!ila ufungaji tofauti,nini kinapelekea utofauti!je ni matukio unayo enda kuattend? Boflo
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Hahaha mm napenda kubebwa mgongoni
Kha!
Cha kuniumiza mgongo wangu nikashindwa kuupindisha vizuri kisa?
akha yako leo ni Mbeleko tu Boflo.
 
Last edited by a moderator:
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Points
1,195
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 1,195
wacha sasa nikanunue raba................:majani7:
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,912
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,912 2,000
Hii picha nilikua nayo kipindi nipo college(university), basi sneakers zangu zote za kuchezea kikapu nilikua nimezifunga style tofauti tofauti kulingana na hiyo picha....
miss em old days...lol
 

Forum statistics

Threads 1,283,666
Members 493,764
Posts 30,796,243
Top