Ufisadi wa Kinana na Trans African Logistics Limited (TALL)

Ufisadi wa Kinana na Trans African Logistics Limited (TALL)

Status
Not open for further replies.

Kwayu

Platinum Member
Joined
Nov 8, 2007
Posts
511
Reaction score
108
Ni zaidi ya wiki sasa toka meli iiitwayo HOJIN V08 ifike na kushusha magari kwenye bandari kkavu inayomilikiwa na Katibu mkuu Kinana.

Meli hii ilifika tarehe 24/12/2012. Kinachangaza wengi ni kuwa mpaka sasa hakuna release order zinazotoka ukiulizwa unaambiwa custom officer anayetoa release ni mmoja tu. Bandari hii imekuwa na tabia ya kuchelewesha magari ya watu ili wanufaike na gharama za storage ambazo kwa gari za local hulipwa baada ya siku 7 na transit siku 14.

Tunaomba wahusika wa bandari walifuatilie suala hili kwa haraka iwezekananvyo. Pia custom officer aitwaye ANNA kwenye bandari hii ni kikwazo hii ni kutokana na jeuri aliyo nayo kwa vile Mme wake ni bosi TRA.

Naomba kuwasilisha.
 
Hata kama ni Kinana ni mchafu sijaona maana ya kumtaja katika hili
 
Ama kweli ukitaka kumuua mbwa basi utamwita majina yote mabaya! Kinana amekukosea nini?
 
pamoja na kwamba Kinana ni fisadi lakini tatizo kubwa ninaloliona hapa ni huyo Afisa wa Forodha (Customs Officer) aitwaye ANNA. Nadhani uongozi wake ni mbovu ama hana uwezo au vyote viwili. Nashauri ofisi za serikali hasa TRA iwe makini katika kutoa huduma kwa wananchi kwani serikali isiyohudumia wananchi kwa ufanisi inajichimbia kaburi. Mwisho, ninamwoba Kitilya achukue hatua za haraka kumwajibisha huyo ANNA kwani atazorotesha uhusiano wa kibiashara na nchi nchi jirani ambazo wananchi wake wanaagiza magari kupitia bandari ya Dar es salaam. Pia, kama nimwemwelewa vizuri mtoa maada ni kwamba huyo mwanamke ana kiburi kwa kuwa mume wake ni bosi TRA na anamlinda kila kukicha. Naomba pia huyo mume wake achukuliwe hatua zinazostahiki kwa kuchanganya mahusiano yake binafsi na kazi.
 
pamoja na kwamba Kinana ni fisadi lakini tatizo kubwa ninaloliona hapa ni huyo Afisa wa Forodha (Customs Officer) aitwaye ANNA. Nadhani uongozi wake ni mbovu ama hana uwezo au vyote viwili. Nashauri ofisi za serikali hasa TRA iwe makini katika kutoa huduma kwa wananchi kwani serikali isiyohudumia wananchi kwa ufanisi inajichimbia kaburi. Mwisho, ninamwoba Kitilya achukue hatua za haraka kumwajibisha huyo ANNA kwani atazorotesha uhusiano wa kibiashara na nchi nchi jirani ambazo wananchi wake wanaagiza magari kupitia bandari ya Dar es salaam. Pia, kama nimwemwelewa vizuri mtoa maada ni kwamba huyo mwanamke ana kiburi kwa kuwa mume wake ni bosi TRA na anamlinda kila kukicha. Naomba pia huyo mume wake achukuliwe hatua zinazostahiki kwa kuchanganya mahusiano yake binafsi na kazi.

Mkuu, hivi Rished Bade aliyeteuliwa karibuni yeye ni nani pale Forodha?
 
Japo mie ni mshabiki wa CDM ila kwa hili sijaona uhusika wa KINANA...
 
Ama kweli ukitaka kumuua mbwa basi utamwita majina yote mabaya! Kinana amekukosea nini?
hata kama Kinana ana makosa, hapo atukuelewi mwanangu usije kuwa mwanachadema wa majungu,wanachadema tunasema vitu tukiwa makini, majungu tuwaachie ccm
 
Mtoa hoja labda anataka kusema umiliki wa kinana na namna wanasiasa wanavyojikanyaga katika kupiga siasa na biashara.
Sema tu ilikuwaje lile eneo la railway nyuma ya pale yalipokuwa yanaoshwa mabehewa na kulikuwa nyumba za wafanyakazi, shule ya awali na sasa kinana amejimilikisha na kuanzisha biashara ya yard ya magari au bandari kavu ndani ya eneo la railway.
Ila simsemehi mtoa hoja
 
Huyo ANNA ni mwajiriwa wa bandari kavu ya kinana hivyo kinana anawajibika pia.
 
kwani jina la huyo jamaa, ni kinana, au ni msomali? au ndo yule kiongozi wa wasomali tz?
 
CCM watuambie kuhusu kutenganisha siasa na biashara au ilikuwa geresha upepo upite.
 
Huyo ANNA ni mwajiriwa wa bandari kavu ya kinana hivyo kinana anawajibika pia.

Mbona hatuelewi! hebu semeni kwa uhakika, mtoa mada anasema Anna ni custom officer anayetoa release order ( hivyo ni mwajiriwa wa TRA bila kipangamizi).. Wewe nae unasema Anna ni mwajiriwa wa kinana.. Hii inakuaje.. Huyo kinana atamwajiri vipi custom officer wakati hicho cheo ni mwajiriwa wa serikali (TRA))?
 
Ni zaidi ya wiki sasa toka meli iiitwayo HOJIN V08 ifike na kushusha magari kwenye bandari kkavu inayomilikiwa na Katibu mkuu Kinana.Meli hii ilifika tarehe 24/12/2012. Kinachangaza wengi ni kuwa mpaka sasa hakuna release order zinazotoka ukiulizwa unaambiwa custom officer anayetoa release ni mmoja tu. bandari hii imekuwa na tabia ya kuchelewesha magari ya watu ili wanufaike na gharama za storage ambazo kwa gari za local hulipwa baada ya siku 7 na transit siku 14.

Tunaomba wahusika wa bandari walifuatilie suala hili kwa haraka iwezekananvyo. pia custom officer aitwaye ANNA kwenye bandari hii ni kikwazo hii ni kutokana na jeuri aliyo nayo kwa vile Mmme wake ni bosi TRA.

Naomba kuwasilisha.

Mkuu pole sana, cha maana ni kuhakikisha kila uovu unaanikwa
 
Japo mie ni mshabiki wa CDM ila kwa hili sijaona uhusika wa KINANA...

mkuu aweza kuwa accountable kwasbabu ya kampuni yake kushiriki kuhujumu watu kwa kushirikiana na baadhi ya maafisa forodha
 
Jiwe moja linapiga kwa Anna halafu linadondoka chini analiokota analirusha kwa Kinana,Ndivyo alivyotaka jiwe lake lifanye kazi!
 
Daaaah! hata kama ni chuki kwa 'Kinyanya' a.k.a Kinana a.k.a Kinyaa basi chuki ni buree.. weka hoja mdau sio porojo!!!!
 
kinana anahusika ukichukulia ccm walivyo mabingwa wa kutengeneza hela haramu..by the way,hivi huyu jangili kinana anamiliki kila kitu bongo hii!!!
 
......Nimecheka sana..kichwa cha habari....habari yenyewe....Nawaza siku Kibaka akikamatwa akiwa anaiba huku kavaa fulana ya bluu au ya kijani....sijui vichwa vya habari vitakuwaje....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom