Ufafanuzi unahitajika kuhusu hawa Viongozi wa taasisi nyeti za kitaifa!


MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,934
Likes
5,272
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,934 5,272 280
Hivi tunapobaki tunapobaki kupiga kelele bila kuangalia namna ya kuuzika mfumo huu tutafika lini?

Hawa ni viongozi wa taasisinyeti za kitaifa na jiulize ni makada wa chama gani?

1.Jaji Lubuva....CCM
2.Jaji Mutungi...CCM
3.Jaji Othmani.......CCM
4.Spika Ndungai.....CCM
5.IGP Mungu...........CCM(aliwahi kuwaambia askari wapigie kura chama kinacholipa mshahara)
6.DG wa PCCB kamanda Mulowa.....


Hawa wote ispokua Spika ni wateule wa Rais. Kwa katiba hii tusemeje sasa?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Hivi tunapobaki tunapobaki kupiga kelele bila kuangalia namna ya kuuzika mfumo huu tutafika lini?

Hawa ni viongozi wa taasisinyeti za kitaifa na jiulize ni makada wa chama gani?

1.Jaji Lubuva....CCM
2.Jaji Mutungi...CCM
3.Jaji Othmani.......CCM
4.Spika Ndungai.....CCM
5.IGP Mungu...........CCM(aliwahi kuwaambia askari wapigie kura chama kinacholipa mshahara)
6.DG wa PCCB kamanda Mulowa.....


Hawa wote ispokua Spika ni wateule wa Rais. Kwa katiba hii tusemeje sasa?
Jaji Lubuva hivi ni mtu wa wapi jamani mzee wangu anazeeka vibaya. Autumikie ukweli utamuweka huru mbele ya hukumu Bwana siku ile ya kiama, maana siku zimebaki sa kuhesabiwa na umri huu. Aachane na kuwafurahisha wanadamu amfurahishe Mungu kwa kutenda ukweli.
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,249
Likes
3,976
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,249 3,976 280
Natamani kweli kusema ya moyoni, tatizo Mil. 7 ya faini sina na ni hakika nikiandika niyatakayo nitapigwa zinga la ban jf.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,136
Likes
5,182
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,136 5,182 280
Mnawalaumu bure watanzania hawajielewi.
 
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
3,379
Likes
1,600
Points
280
MAPUMA MIYOGA

MAPUMA MIYOGA

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
3,379 1,600 280
nashangaa hawa wazee sijui wanajiwekea hazina Gani mbele za Mungu, maana kwa umri wao walipaswa waanze kujisogeza karibu na Mungu kwa matendo na tabia.
 

Forum statistics

Threads 1,236,819
Members 475,301
Posts 29,268,951