Jamani nyie waingereza, mnafanya nini kwenye forum yetu???
Hawa ni wanafunzi, bado wanasoma, na pamoja na mengine hata makosa yanatakiwa, kama wangekuwa wanajia wangeenda shule/chuo?
vijana wadogo zetu, wala msikate tamaa, hawa negative people ni watu waliokata tamaa na maisha, wanavizia sehemu za kujiliwaza kuwa kunaa wanzao kama wao waliofeli (sio lazima kiuchumi). Endeleeni kujifunza, pamoja na lugha mbalimbali ikiwamo kiswahili na kiingereza, ila msiishie hapo jifunzeni na fani muhimu kimaisha ikiwapo mawasiliano ya kujengana.
Back to topic
Nadhani huu ni mradi nje ya wanafunzi, au ni biashara ya wanafunzi?