UDSM KUMSHTAKI Ephraim Kibonde; | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM KUMSHTAKI Ephraim Kibonde;

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by AMARIDONG, Feb 7, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,506
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    TAARIFA KUTOKA UONGOZI WA WANAFUNZI CHUO KIKUU CHA DAR-ES-SALAAM WANAJIPANGA KUFUNGUA KESI YA DEFAMATION DHIDI YA MTANGAZAJI WA CLOUD FM NA MC WA KITCHEN PARTS MAARUFU KWA UROPOKAJI EPHRAIM KIBONDE.

    HII INATOKANA NA KASHFA NA MANENO YA UDHALILISHAJI ALIYOTOA WIKI ILIYOPITA DHIDI YA WASOMI HAO KUHUSIANA NA MGOMO NA MAANDAMANO YAO

    safii sana mplekeni huyu kwa amani MASHOSTITO wa kitchen part watammisi sana;;
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Hahahaha!!! SHOSTITO Re re reeee!!!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    huyu bwana kibonde analazimisha ufamous kwa kutoa kauli kwa kutumia feelings na sio reasonng,sasa atakiona......................
     
  5. mikati

    mikati Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasomi was UDSM, wanati mnapoandaa kudarafuti mashitaka yenu, ninawaomba msiache kuijumulishia clouds FM kwenye hiyo kesi.....Hapo ndipo patakuwa patamu zaidi..Since its clouds FM iliyotangaza.
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Auntvirus:kibonde ni moja ya watu wenye akili mbovu sana hapa tanzania,sio mtu wa maana sana wa kumjadili kwa sababu anamatatizo ya akili kidogo.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani Kibonde asamehewe tu, ila Clouds FM ndo wa kuwashtaki kwa kuajiri mtu kama kibonde bila kumuwekea mipaka ya nini azungumze. Kwa mfano kibonde anapendwa sana na wamama kumsikiliza wanapokuwa saloon au vibarazani wakikunana mba, wakati huohuo ni kichefuchefu kumsikiliza kibonde mahala kama chuo kikuu ambapo watu wapo serious. Plz asamehewe huyu mtu
     
  9. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,792
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Hivi kibonde ana shule gani? Maana msije mkaanza kufukuzana na kichaa! He sounds kihiyo fulani hivi! Kijitu kisicho na uwezo kazi kujipendekeza tu!!!!!!!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni maneno gani aliyosema Kibonde?
     
  11. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,539
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Ningependa hapo kwenye red pasomeke SANA
     
  12. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kibonde ni kibonde wa ukweli .....hakuna jipya kwa kibonde
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Lakini nao watawala wakati mwingine wanakuwa wanamdharau, inamaana mpaka sasa hawajajua kibonde anahitaji nini? inamaana wameshindwa kumtafutia hata kawilaya kamoja ambako hakana changamoto akaongoze? Sijapenda
     
  14. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yanatia kichefu chefu kuyarudia.
    ni kopo tupu huyo, lakini anatakiwa kunyamazishwa kwani anapotosha jamii ile isiyoweza kupambanua mambo.
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ah,anaeleta thread za kibonde ndo anaenikera,hakuna vingne?
     
  16. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitashukuru kwa hilo la kumshtaki Kibonde, maana mimi nilishaacha kuisikiliza Clouds Fm kwa sababu ya huyohuyo kibonde
     
  17. w

    wise g Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mtu kweli ni kibonde kama lilivyo jina lake nionavyo mimi apewe severe punishment inaweza ikasaidia.
    ikishindikana no way out aende MILEMBE tu huyo.
     
Loading...